nimetafakari saanaa! nikakoswa jibu!


Sunday Ngakama

Sunday Ngakama

Member
Joined
May 5, 2012
Messages
68
Points
0
Sunday Ngakama

Sunday Ngakama

Member
Joined May 5, 2012
68 0
Nimekutana na hii picha ya Obama akikimbizana na mtoto mdogo ikulu. unajua ni nadra sana kwa kiongozi wa taifa kufanya mambo kama haya. huu ni uvivu wa kufanya kazi ama ni mapenzi kwa watoto?. Na Tanzania je , katiba inaruhusu kufanya mambo kama haya? tupia maoni yako Mdau..

potus.jpg
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
682
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
682 225
hili sio swala la kikatiba, ni matakwa tu ya mtu na muda wake ,
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,782
Points
2,000
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,782 2,000
Hahaa hahaa hivi huyo mtoto wa nani au Sasha tayari kapata kitoto nini!
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,022
Points
2,000
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,022 2,000
Muda wote yupo IKULU ikitetea TAIFA lake, bilashaka hapo pembeni kuna watu wamekuja na mawazo, ushauri na mipango mbalimbali kuhusu USA. So baada ya majadiliano little entertainment sio vibaya.
 
Chum Chang

Chum Chang

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,001
Points
0
Chum Chang

Chum Chang

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,001 0
Hiyo ndio natural yake na alijikataza kubadirika na Hawa Wamarecan wamemkubari jinsi alivyo huyo ndio Obama wa kule africa ya mashariki nchini Kenya
Ukiandika katiba nashindwa kukuelewa na umesabaisha niwe na mswali lukuki moja unaonekana ujui nini katiba na kwanini kuna katiba ili katiba iwepo kuna tatizo gani Rais akifurahi na watoto au familia yake?
Rais ni kama mtu mwengine yeyote ana uhuru na haki ya kuwa kama yeye kama hatoivuruga nchi au kutenda kosa la jinai
 
Kanyapini

Kanyapini

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
299
Points
0
Kanyapini

Kanyapini

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2012
299 0
Good!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,382
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,382 2,000
Makubwa!!!!!!!!!!!!Katiba itamke kuwa Rais asicheze na watoto wadogo! Jamani hii katiba ni kitu gani! Tafakari chukua hatua!!
 
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,403
Points
2,000
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,403 2,000
Anapunguza stres, anakuwa namawazo sana soo ikulu wanampa msaada akiwaza israel anajenga 3000 makazi eneo la palestina,uchumi,usalama kichwa kinapasuka.
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,619
Points
1,225
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,619 1,225
Wabongo tunakufa mapema kwa sababu ya kuwa serious all the time. Mwache akimbizane na watoto baba wa watu!!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,740
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,740 2,000
Yule rais wenu akikimbia dak 5 tu itabidi apelekwe London kutibiwa.
 
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
358
Points
195
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
358 195
Rais anaejali watu wake!

Sent from my BlackBerry 9360 using Jamie's
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,782
Points
2,000
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,782 2,000
Wabongo tunakufa mapema kwa sababu ya kuwa serious all the time. Mwache akimbizane na watoto baba wa watu!!
wala siyo serious mda wote bibie wengine wanatumia kama defence mechanism ili kukwepa majukumu yao ambayo ndo ya mhimu kuliko ata kazi,mzazi anaonekana uck tu ata wkendi ubusy gani huo atii!
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Points
1,195
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 1,195
haina tabu mi naona poa tu..kama kazi anapiga fresh, na wamarekani wanamkubali...hako ni ka recreation kadogo kadogo jamani!
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Points
1,195
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 1,195
kwanza hii picha nina mashaka nayo!!mbona kama ni mambo ya foto shop vile?mh!!!
Nimekutana na hii picha ya Obama akikimbizana na mtoto mdogo ikulu. unajua ni nadra sana kwa kiongozi wa taifa kufanya mambo kama haya. huu ni uvivu wa kufanya kazi ama ni mapenzi kwa watoto?. Na Tanzania je , katiba inaruhusu kufanya mambo kama haya? tupia maoni yako Mdau..

View attachment 73499
 

Forum statistics

Threads 1,285,206
Members 494,498
Posts 30,853,682
Top