Lord genesis
Member
- Jan 3, 2024
- 25
- 47
.
Kwa sasa nipo kagera ila naweza kuja popote ilimradi nipate kazi tu nduguUko mkoa gani
Ni shida sana mtaa mgumuEbanaaaa eeeh
Mbona kitaa kinatisha
Kuna mzee mmoja aliniambia ajira ziko chuo.
Kabla hujatoka chuo hakikisha umepata kazi.
Chekecha akili yako,usijifungie hostel.
Fursa ukiwa chuoni ni nyingi ila ukitoka hazionekani tena.
Sasa ndo naelewa maana yake....
Tatizo pia kupata kazi sio kumaliza wengi walipata kazi na sasa hawana, kuomba Anita ni kitu endless miaka ya sasa unless uajiriwe serikaliniEbanaaaa eeeh
Mbona kitaa kinatisha
Kuna mzee mmoja aliniambia ajira ziko chuo.
Kabla hujatoka chuo hakikisha umepata kazi.
Chekecha akili yako,usijifungie hostel.
Fursa ukiwa chuoni ni nyingi ila ukitoka hazionekani tena.
Sasa ndo naelewa maana yake....
Kwa mshahara wa kiasi gani boss?Kwa sasa nipo kagera ila naweza kuja popote ilimradi nipate kazi tu ndugu
Nimemaliza tokea 2019 ila nilimuacha akiwa kaimu kwenye idaraPole sana aisee unamkumbuka Dr.ishengoma? Bado yupo?
Kiongozi mi mshahara sio tatizo nataka kujikimu tu ila ninausongo na kazi maana kukaa na madini alafu yawe useless inaniumizaKwa mshahara wa kiasi gani boss?
Nipo nazungukazunguka na CV yangu, nimehitimu degree ya sociology mwaka 2019 chuo kikuu cha Dodoma( UDOM), mpaka leo nasugua benchi, nikipata nafasi yoyote hata iwe ndogo nitapiga kazi kwa kujituma sana, nipeni mchongo wakuu jamani.
Phone no. 0656639431
Kwanini unampa pole?Sociology
Pole mkuu
Kwani kashika wapi?Acha tu mkuu
Naweza nikafanya kazi kwenye NGO'S, pia kwenye mashirika yanayojihusisha na social security kama NHIF etc, pia naweza pia kufanya kazi kwenye sector za afya kama msimamizi wa sera za afya.. field nilifanya Hospitali ya Temeke DSM.Uliambiwa kisomo chako unaweza kufanya kazi zipi? Au field ulienda wapi?
Miss JF 2023.....heshima yake mkuuKwani kashika wapi?
Dah [emoji23]Kwani kashika wapi?
Kwa sababu amemaliza 2019 mpaka sahv hajapata kazi na ana degreeKwanini unampa pole?
Akili za kijinga hizo, mjukuu wangu juzi alikuwa livu za shule na kafanya kazi na yeye ni form 3 na hajashikwa mkono na mtu. Kaenda sehemu kakuta wanajenga kiwanda kauliza kazi ya saidia fundi, akaambiwa utaweza dogo? Akawaambia naweza kazi ya kusaidia mafindi welding, au carpentry, nisichoweza ni kazi ya kubeba na kukoroga zege.Kwa sababu amemaliza 2019 mpaka sahv hajapata kazi na ana degree