Nimesikitika sana, kumbe UKAWA walichezewa karata tatu?

Nimesikitika sana, kumbe UKAWA walichezewa karata tatu?

Kwanini unasema WAJINGA na si WEREVU?
Mkuu, pamoja na kumnukuu profesa Parapagamba lakini UJINGA ni hali ya mtu kutoelewa jambo ila akielimishwa/fahamishwa hulielewa ila UPUMBAVU ni hali ya mtu kuelewa jambo lakini akajifanya kutolifahamu. Mkuu hebu tafakari haya:-

1. ‘GRADES DON’T MEASURE INTELIGENCE AND LEARNED FOOLS ARE MORE FOOL THAN IGNORANT FOOLS’.
2. BINADAMU ALIVYO:-
-Yuko ambaye HAJUI na HAJUI kama HAJUI = MWELEKEZE.
-Yupo ambaye HAJUI na ANAJUA kuwa HAJUI = MFAHAMISHE.
-Yupo ambaye HAJUI na HATAKI KUJUA = MWACHE.
-Yupo ambaye ANAJUA na HAJUI kama ANAJUA = MWOGA.
-Yupo ambaye ANAJUA na ANAJUA kama ANAJUA = MWEREVU.
-Yupo ambaye ANAJUA na hataki KUJULISHA wenzake = MCHOYO.
-Yupo ambaye ANAJUA na hataki AJULIKANE kuwa ANAJUA = MSIRI.
-Yupo ambaye ANAJIFANYA kuwa ANAJUA kumbe HAJUI = MPUMBAVU.
-Yupo ambaye ANAJUA na ANATAKA mwenzake AJUE = MUUNGWANA.
 
Mkuu, pamoja na kumnukuu profesa Parapagamba lakini UJINGA ni hali ya mtu kutoelewa jambo ila akielimishwa/fahamishwa hulielewa ila UPUMBAVU ni hali ya mtu kuelewa jambo lakini akajifanya kutolifahamu. Mkuu hebu tafakari haya:-

1. ‘GRADES DON’T MEASURE INTELIGENCE AND LEARNED FOOLS ARE MORE FOOL THAN IGNORANT FOOLS’.
2. BINADAMU ALIVYO:-
-Yuko ambaye HAJUI na HAJUI kama HAJUI = MWELEKEZE.
-Yupo ambaye HAJUI na ANAJUA kuwa HAJUI = MFAHAMISHE.
-Yupo ambaye HAJUI na HATAKI KUJUA = MWACHE.
-Yupo ambaye ANAJUA na HAJUI kama ANAJUA = MWOGA.
-Yupo ambaye ANAJUA na ANAJUA kama ANAJUA = MWEREVU.
-Yupo ambaye ANAJUA na hataki KUJULISHA wenzake = MCHOYO.
-Yupo ambaye ANAJUA na hataki AJULIKANE kuwa ANAJUA = MSIRI.
-Yupo ambaye ANAJIFANYA kuwa ANAJUA kumbe HAJUI = MPUMBAVU.
-Yupo ambaye ANAJUA na ANATAKA mwenzake AJUE = MUUNGWANA.

Nimeipenda point 1.Hii inatuonyesha wasomi wetu walipo.Asante kunijuza.
 
Kura za hapana kwa wanzanzibari waliopo bungeni zafikia 14
 
Katiba Fwatwa kwa sasa Rais yupo Juu ya Sheria.
Anauwezo mkubwa wa kuozuia katiba na michakato yote akipenda.
 
Masaburi anajua vzr wanaccm wanafikiri kwa kutumia nn. Wasingekuwa wanatumia ------ kufikiri bunge lilikuwa na sababu zote za kusitishwa...... Na huyo mzee adui no1 wa waltz linabidi tuanze kumtafuta popote alipo
 
Tanzania and its political system kiukweli huwa nashindwa kuielewa,sijui imefuata mfumo gani WA siasa,hadi kwenye roho za watu,bado na penyewe siasa inapenyezwa. Sasa matarajio ya wananchi juu ya katiba mpya yenye kukidhi matakwa ya wengi inabaki historia.

. This is Tanzania,a country mostly spoken to be a democratic,Mungu tusaidie.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom