Nimeshangaa kwa kweli!!

Tony Laurent

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
2,577
2,000
1468944369479.jpg
 

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
7,141
2,000
Kwanini usiamini mkuu,angekuwa kavaa mwanaume ndo ungeshangaa ila huyo ni haki yake kuwa au kutokuwa bikra.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom