Nimeshachoka mpenzi wangu ana mimba anakera

Nimeshachoka mpenzi wangu ana mimba anakera

Hongera mkuu bado siku chache uitwe baba, mimi pia mimba naitamani sana yaani naitamani na naitaka mno nataka kumuamsha mjamaa saa 8 usiku akanfatia burger, na juice ya juma sasa ole wako achanganye ha ha ha
Bora wewe kaka watu tunakuna nazi; blenda tushajua kuzitumia balaa; mpira siku hizi ni home tu utoke unajipenda!! Yaani hadi siku za kwenda leba tunahesabu ziishe maana ni adhabu; mchakamchaka nyumba haikaliki mjomba!!
 
Back
Top Bottom