Nimeshachoka mpenzi wangu ana mimba anakera

Nimeshachoka mpenzi wangu ana mimba anakera

Hata kama mnasema ni mimba kunichukia sizani nahisi ni makusudi naanza amini kumbe wanaume wote wanaokimbia wanawake wenye mimba sio makosa yao. Na hivi nahisi uyu mwanamke ananifanyia kusudi baada ya kibarua changu kuuisha ama?
Funguka mzee baba nini anakufanyia huyo my wife wako. Kuna mtu aliwahi nambia hizo ni kusudi kabisa.
 
Hata kama mnasema ni mimba kunichukia sizani nahisi ni makusudi naanza amini kumbe wanaume wote wanaokimbia wanawake wenye mimba sio makosa yao. Na hivi nahisi uyu mwanamke ananifanyia kusudi baada ya kibarua changu kuuisha ama?
hahaa acha kuwa na moyo mwepesi ivoo,komaaa nae
 
Pole Sana,labda tafuta njia nzuri au nenda kituo Cha afya kwa ushauri
 
Pole Sana,labda tafuta njia nzuri au nenda kituo Cha afya kwa ushauri
 
Pole Sana,labda tafuta njia nzuri au nenda kituo Cha afya kwa ushauri
 
Wewe una stress za kupoteza kibarua chako.

Pili, uja uzito una tendency ya kuvuruga watu, mwenye kupeana mimba na alieibeba.

Cha kufanya weka simu pembeni tafuta kibarua cha kufanya ujiandae na ujio wa mwanao. Piga kazi rudi nyumbani jioni umechokaaa nguvu ya kugombana na mwenzio huna.

Mchana mjulie hali mwenzio, na mahitaji yake hakikisha anapata.
 
Nona umeleta mchanganyiko wa hasira, jazba, kufukuzwa kazi, mimba, karaha za ujauzito, ugomvi etc. Hebu tulia uandike kitu kinachoeleweka ili upate ushauri unaojitoshelezea
 
Hata kama mnasema ni mimba kunichukia sizani nahisi ni makusudi naanza amini kumbe wanaume wote wanaokimbia wanawake wenye mimba sio makosa yao. Na hivi nahisi uyu mwanamke ananifanyia kusudi baada ya kibarua changu kuuisha ama?
Kwani hiyo mimba mpenzi wako kaitoa wapi? Si amrudishie huyo aliyempa ili mambo yenu yawe mazuri tena?
 
Hata kama mnasema ni mimba kunichukia sizani nahisi ni makusudi naanza amini kumbe wanaume wote wanaokimbia wanawake wenye mimba sio makosa yao. Na hivi nahisi uyu mwanamke ananifanyia kusudi baada ya kibarua changu kuuisha ama?
Bora wewe kaka watu tunakuna nazi; blenda tushajua kuzitumia balaa; mpira siku hizi ni home tu utoke unajipenda!! Yaani hadi siku za kwenda leba tunahesabu ziishe maana ni adhabu; mchakamchaka nyumba haikaliki mjomba!!
 
Ukiwa huna hela siku zote lazima uwe mkali na kila atakaekusemesha utaona Kama anakuzingua hivi.

Tatizo sio mkeo ila lipo kwako.
 
Kuna kamsemo flani hua nakakubali sana, wanasemaga "Filisika ujue tabia ya mkeo".[emoji18]

Halafu hua nao wanaka msemo kao "Wanaume wote ni mbwa", hapo washasahau kua wao ndo walisababisha wanaume tukapigwa chini na Sir God, katika bustani ya Eden.[emoji120]
 
Back
Top Bottom