Nimesahau password ya mysql kwenye macbook msaada tafadhali

Nimesahau password ya mysql kwenye macbook msaada tafadhali

DA HUSTLA

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Posts
3,930
Reaction score
4,280
Habarini watu wa Mungu,


Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, naombeni msaada nimehangaika kweli kweli

mathsjery
IMG_20220212_095615_2.jpg
 
Habarini watu wa Mungu,


Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, naombeni msaada nimehangaika kweli kweli

mathsjery View attachment 2116964
Njia nzuri ya kujifunza programming ni kutumia Google hakikisha una account atackoverflow haya ni mambo rahisi ukiwa na jambo jipya kabla ya kuuliza stack overflow uliza Google.

Usitegemee kupata msaada wa haraka kwa kutumia jf kwa programmg.

Hatuna jukwaa la programming Ni ngumu pia kwa devs waluomo humu kujibu maswali yako kwa wakati.


Anyway

Jibu hili hapa

 
Njia nzuri ya kujifunza programming ni kutumia Google hakikisha una account atackoverflow haya ni mambo rahisi ukiwa na jambo jipya kabla ya kuuliza stack overflow uliza Google.

Usitegemee kupata msaada wa haraka kwa kutumia jf kwa programmg.

Hatuna jukwaa la programming Ni ngumu pia kwa devs waluomo humu kujibu maswali yako kwa wakati.


Anyway

Jibu hili hapa

Thanks sana mkuu, ngoja nianze kutumia stack overflow.
 
Habarini watu wa Mungu,


Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, naombeni msaada nimehangaika kweli kweli

mathsjery View attachment 2116964
Programming facts...

1. Tatizo lolote unalopata leo kuna mtu alisha lipata somewhere.

2. Google/bing is your friend.

3. Stackoverflow is your go to solution provider for any of your programming problem.
 
Back
Top Bottom