Nikitangaze wapi???wee ukiokota fuko la hela utatangaza??
Me niliokota wallet chuo tena darasan nikatangaza kilichotokea siji sahau!!!!
Dah ulikosea sana,ungeipekua chukua pesa iache ilipo,,ataipokea mwingine then wewe unakuwa safe.
Nikitangaze wapi???wee ukiokota fuko la hela utatangaza??
Me niliokota wallet chuo tena darasan nikatangaza kilichotokea siji sahau!!!!
Dah ulikosea sana,ungeipekua chukua pesa iache ilipo,,ataipokea mwingine then wewe unakuwa safe.
Mjanja alichakachua mapema me niliona huruma nilikuta kitambulisho ikabidi nibebe wallet yote mpk ofisi ya serikal ya wanafunzi lakin mzigo wote nilitaka kubebeshwa coz alisema kulikuwa kuna thaman mbalimbali
Wakuu za Asubuhi?
Nimepoteza simu yangu asubuhi hii. Msaada tafadhali !! Siku download app secure yoyote.
Nikipiga haipatikani tena.
Je naweza ipata kweli?