Nimepoteza pochi


D

Disailly

Senior Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
130
Points
195
Age
47
D

Disailly

Senior Member
Joined Oct 18, 2012
130 195
Wanajamii jana usiku maeneo ya tegeta nimepoteza pochi yangu ikiwa na vitambulisho vya kazi leceni ya gari Itm card za NMB Na DCB bima ya AFYA Kadi ya mpiga kura vyote vikiwa na Jina la AMAN SAID DISAIL Kama kuna mtu ameviona apige simu namba 0754286329 AU 0714973871
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,853
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,853 2,000
katoe dili kwa vijana wa eneo hilo utapata vitambulisho vyako ila kuhusu vitu vya thamani hiyo anza kusahau taratibu,
BTW pochi likubwa au wamaanisha wallet (pocket size)
 
D

Disailly

Senior Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
130
Points
195
Age
47
D

Disailly

Senior Member
Joined Oct 18, 2012
130 195
katoe dili kwa vijana wa eneo hilo utapata vitambulisho vyako ila kuhusu vitu vya thamani hiyo anza kusahau taratibu,
BTW pochi likubwa au wamaanisha wallet (pocket size)
ni wallet pocket tu na haikuwa na vitu hivyo
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,237
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,237 0
Pole sana mkuu, ushauri uliopewa unaweza kusaidia.
 
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
2,529
Points
2,000
Borat69

Borat69

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
2,529 2,000
Wanajamii jana usiku maeneo ya tegeta nimepoteza pochi yangu ikiwa na vitambulisho vya kazi leceni ya gari Itm card za NMB Na DCB bima ya AFYA Kadi ya mpiga kura vyote vikiwa na Jina la AMAN SAID DISAIL Kama kuna mtu ameviona apige simu namba 0754286329 AU 0714973871
Bw Disailly,
pole na matatizo.
Kutokana na uandishi wako na jina husika nina uhakika wewe ni Raia wa Congo au Burundi.
Ninachotaka na ningependa kujua Kadi ya kupigia KURA uliipataje? Chombo husika kimeanza kushughulika na watu Kama nyinyi ambao mnahatarisha usalama wa Taifa letu. Tunashukuru kwa kuweka hizo namba za simu...utasikia kutoka kwa wahusika.
Siku njema.
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 0
Wanajamii jana usiku maeneo ya tegeta nimepoteza pochi yangu ikiwa na vitambulisho vya kazi leceni ya gari Itm card za NMB Na DCB bima ya AFYA Kadi ya mpiga kura vyote vikiwa na Jina la AMAN SAID DISAIL Kama kuna mtu ameviona apige simu namba 0754286329 AU 0714973871
:biggrin1: tupe pin no yako ya ATM itakua rahisi kukutafutia ukitupatia
 
D

Disailly

Senior Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
130
Points
195
Age
47
D

Disailly

Senior Member
Joined Oct 18, 2012
130 195
wanajamii nashukura sana kadi zangu nimezipata kwa ushauri wenu niliwapa dili wahuni wa tegeta na kadi zote zimepatikana kwa yule aliyetaka pin za accöut zangu ni XXXXX
 

Forum statistics

Threads 1,294,754
Members 498,027
Posts 31,187,074
Top