Nimepoteza cheti cha Form Four

Nimepoteza cheti cha Form Four

KAUCHEZEA

Member
Joined
Mar 4, 2013
Posts
29
Reaction score
15
mwenye kufahamu taratibu. za kufuata baada ya. kupotelewa Na cheti cha form four ili kupata kingine Masada wana Jf
 
Ushaenda kutoa police report? Then kuna njia ya kufuata
 
Police report, tangazo gazetini, nenda na tangazo hilo baraza la mitihani pamoja na valid kitambulisho.... Hawatakupa cheti kingine instead watatuma taarifa zako kule utakapokuwa unataka ziende
 
Nenda police (vizuri kama una no ya cheti original najua utaulizwa) baada ya hapo nenda shule ulikosoma utapewa barua itakayokuwa na no ya cheti, then utaenda kutangaza kwenye gazeti ya serikali (mzalendo 20,000 & dailynewz 27,000 baada ya tangazo kutoka toa nakala na upeleke vyoe(police loss report,barua na tangazo) watatoa statements of reselts na si cheti.
 
Nenda police (vizuri kama una no ya cheti original najua utaulizwa) baada ya hapo nenda shule ulikosoma utapewa barua itakayokuwa na no ya cheti, then utaenda kutangaza kwenye gazeti ya serikali (mzalendo 20,000 & dailynewz 27,000 baada ya tangazo kutoka toa nakala na upeleke vyoe(police loss report,barua na tangazo) watatoa statements of reselts na si cheti.

Duh kumbe hivi vyeti ni vya kutunza kama mboni.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom