Nimepokea ujumbe... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepokea ujumbe...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 14, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 6,608
    Trophy Points: 280
    Usiku WA jana,rafiki yangu ambaye ameoa hivi karibuniamenihadithia kituko cha kimahusiano.Ilikuwa hivi: jamaa alikuwa na mkewewakiangalia taarifa ya habari TBC1.Sasa mkewe akawa anatuma ujumbe mfupi kwandugu,jamaa na marafiki.Bila kutarajia,jamaa ambaye ni mume akapokea ujumbetoka katika simu ya mkewe aliye naye hapo sebuleni.Ujumbe ukasema:"mwaaaa! dear usafiri salama kesho ili nami nikuone ukifika hapa.Ninahamunawe kweli.I miss you so much.Ukifika nijulishe.."

    Pasipo kushtuka,mke akapiga simu na kuuliza: umeipata message niliyokutumiaBinamu? Baadaye,akaonekana kutuma tena huku akionekana ana wasiwasi.Mumehakuonyesha kutahayari ila anaomba ushauri juu ya nini cha kufanya.WanaJFmsaidieni tafadhali...mimi nimeshindwa pa kuanzia
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,049
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    hilo busu ndio limeharibu hapo, otherwise msg haikuwa so incrimanating... anyway, ukiona manyoya ujue tayari...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    duh, mahusiano yana mambo!
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo anataka ushauri wa nini?
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,049
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo hiyo binamu ni kibwagizo tuu!
    Kweli maandiko hayakuongopa yaliposema ishini nao kwa maarifa
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    Dah....namuaonea huruma huyo dada! Hili soo sijui anatokaje hapa na ndoa yenyewe ndio changa!

    Mumewe hapa inabidi awe na subra.....inawezekana hiyo msg ilikuwa inaenda kwa 'binamu' wa kike...na kwa wadada kubusiana (ingawa sina hakika kama hata kwenye msg inafanyika!), kuandikiana, na kuambiana maneno kama haya ya upendo (au kimahaba) sio kitu kisichotegemewa!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndo styl mpya eeeh?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    vitu vingine unapotezea tu
     
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mpe pole.
     
  10. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    judge reasonably...
     
  11. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    [FONT=&amp]Many females harbor anger and malice against the entire male gender. They seek out vengeance by putting nice men through the: divorce, domestic violence, family and child support courts. Learn how to recognize these females lest you become the next recipient of their cunning unforgiving wrath – Exclamation point!


    [/FONT]
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Utakufa kabala ya siku zako!
     
  13. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,065
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Binamu huyooooo! Naenda kumpokea, Binamu kweli kweli.........Huyo. Hii ndyoi staili.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Mpe pole sana mwambie yeye ndo mwamuzi mkuu kwani anamjua wife wake vizuri
     
  15. m

    mkazamjomba Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mke hana adabu hata kama ameamua kuwa na kigudulia sio kufanya mambo ya wanafunzi mbele ya muhusika mjinga mshamba mnzinzi
     
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,601
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Hata mi ningepotezea tu...tangu lini mtu anamwaga kopo zima la sukari kisa sisimizi kaingia kudoea!?

    Unatingisha kopo lako, sisimizi anasepa fasta, unaendelea kulamba sukari yako!
     
  17. juma sal

    juma sal Senior Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mshauri nae areply........mwaaaaaaaaaaaaa!!!!
     
  18. semango

    semango JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 532
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mmmmh!jamaa ana subira kupita kiasi.ilitakiwa pale pale alianzishe kwa kuchukua hiyo namba ya binamu ili wamfafanulie walikua na maana gani kutumiana ujumbe wa namna hiyo.otherwise hapo tena mpaka kupata ukweli ni ngumu sana
     
  19. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 6,027
    Likes Received: 2,868
    Trophy Points: 280
    Duh, I wish Mungu angenipa utulivu kama wa huyo jamaa, me I think timbwili lingeanzia pale pale na mleta maada probably ungeleta mada kivingine hapa..:eyebrows:
     
  20. M

    Maswalala Senior Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No comment
     
Loading...