nimepigia kura vidole viwili

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,661
2,000
bibi kizee baada ya kupiga kura igunga alikua anahojiana na mtangazaji mmoja.
mtangazaji akamuulia;hali ya uchaguzi unaionaje?
bibi akajibu;nimewapigia vidole vili.akimanisha chadema.
hahaahahaaa....!!mia
 

Power G

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
3,899
1,225
Kama na vibibi kizee vimepiga vidole viwili, hiyo ni dalili ya ukombozi wa kifikra.
 

Shine

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
11,491
2,000
Inaonyesha sasa hata wasio waelewa wa mambo ambao ccm walikua wakiwakumbatia sasa wanawageuzia mgongo heko bibi unataka mabadiliko
 

msani

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
1,728
2,000
Inaonyesha sasa hata wasio waelewa wa mambo ambao ccm walikua wakiwakumbatia sasa wanawageuzia mgongo heko bibi unataka mabadiliko
nilifika mwanza mjini nikakutana na bibi mmoja akawa ananielekeza jinsi alivyomchagua wenje:alisema hivi
""hano ulamahe ibyala vibhele,ulatolaa hoo""
yaani utakapoona sehemu kuna vidole viwili,unaweka alama hapo
na ndivyo walivyofanya mpaka wenje akashinda
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,219
2,000
CDM bado iko juu sana hadi kufika 2015 watu wote wataamka, hadi wabibi wameshajua mchawi wetu ni nani.
 

Victor Frank

New Member
Oct 2, 2011
2
0
tatizo sio chama suala ni kuangalia kiongozi makini mwenye kuona mbali bila kujali itikadi za kichama bb inaonyesha kashinikizwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom