Nimepata rafiki mwema

Nimepata rafiki mwema

MysweetL

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2020
Posts
314
Reaction score
340
Wajameni kutangaza kutafuta mwenzi,rafiki na kadhalika hatimaye nimempata rafiki atakayenipa furaha pale nitakapokuwa bored,stress na katika furaha zangu.
Kuolewa nj automatic ,kupata rafiki ni automatic ,so asanteni nyoote kwa ushirikiano,kejeli,na shutuma za uongoo.
 
Wajameni kutangaza kutafuta mwenzi,rafiki na kadhalika hatimaye nimempata rafiki atakayenipa furaha pale nitakapokuwa bored,stress na katika furaha zangu.
Kuolewa nj automatic ,kupata rafiki ni automatic ,so asanteni nyoote kwa ushirikiano,kejeli,na shutuma za uongoo.
Chunga msilane kimasihara...
 
Wajameni kutangaza kutafuta mwenzi,rafiki na kadhalika hatimaye nimempata rafiki atakayenipa furaha pale nitakapokuwa bored,stress na katika furaha zangu.
Kuolewa nj automatic ,kupata rafiki ni automatic ,so asanteni nyoote kwa ushirikiano,kejeli,na shutuma za uongoo.
Namna gani hapa ndugu wasikilizaji...beki anaunawa mpira eneo la hatari...[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]


Akupe raha zote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: amu
Wajameni kutangaza kutafuta mwenzi,rafiki na kadhalika hatimaye nimempata rafiki atakayenipa furaha pale nitakapokuwa bored,stress na katika furaha zangu.
Kuolewa nj automatic ,kupata rafiki ni automatic ,so asanteni nyoote kwa ushirikiano,kejeli,na shutuma za uongoo.
Pale wanapodhiaki ndipo kwenye hazina. Hongera sana mkuu
 
Hongera sana kama ni member mwenzetu ila kuwa nae makini sana,
Trust will get u killed
 
Back
Top Bottom