Nimepata mwanamke aliyenizidi umri


Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
8,340
Likes
8,236
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
8,340 8,236 280
Nimependana na mwanamke ambaye amenizidi kama miaka mitatu ivi

Mimi nina miaka 25 yeye ana miaka 29.

Ila tunapendana drop your comments please.
 
Kinyerezi

Kinyerezi

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2009
Messages
438
Likes
44
Points
45
Kinyerezi

Kinyerezi

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2009
438 44 45
Picha?
We komaa, hakuna ubaya wowote
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
nimependana na mwanamke ambaye amenizidi kama miaka mitatu ivi, mi miaka 25 ye miaka 29... Ila tunapendana drop your comment plz!
Vijana wa umri huu (20-28)...ndiyo mnaongoza kwa kuweka post za mapenzi humu..but at that age u suppose to be out of adolesence period..
umri ni kigezo kidogo sana kwenye relationshp!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Kamatia tuu cha msingi na mfereji mpendane mpaka the End
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
8,340
Likes
8,236
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
8,340 8,236 280
Vijana wa umri huu (20-28)...ndiyo mnaongoza kwa kuweka post za mapenzi humu..but at that age u suppose to be out of adolesence period..
umri ni kigezo kidogo sana kwenye relationshp!
ndo ivyo wazee si mpo kutupa mwanga
 
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
1,558
Likes
818
Points
280
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
1,558 818 280
nimependana na mwanamke ambaye .............

Sasa kama mmesha pendana tukupe ushauri gani tena, tukisema hakufai tutakuwa tunaingilia mapenzi yenu!!
 
kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2013
Messages
1,712
Likes
2
Points
135
kadakokigondile

kadakokigondile

JF-Expert Member
Joined May 17, 2013
1,712 2 135
Umri sio tatizo unaweza kumpelesha vizuri ukiwa na uzoefu na akatulia
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Umri ni sawasawa na urefu na ufupi mnatofautiana wakati wa kutembea tu lakini kwenye 6X6 mambo yana balance.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,427
Likes
7,716
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,427 7,716 280
Umri ni sawasawa na urefu na ufupi mnatofautiana wakati wa kutembea tu lakini kwenye 6X6 mambo yana balance.
huu ndio ukweli
 
youngkato

youngkato

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
2,755
Likes
1,688
Points
280
youngkato

youngkato

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
2,755 1,688 280
nimependana na mwanamke ambaye amenizidi kama miaka mitatu ivi, mi miaka 25 ye miaka 29... Ila tunapendana drop your comment plz!
example, raisi mugabe kamzidi mke wake miaka 40
 
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,661
Likes
789
Points
280
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,661 789 280
umri ni namba tu mradi mioyo yenu imeridhiana
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,005
Likes
6,089
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,005 6,089 280
Nimependana na mwanamke
ambaye amenizidi kama miaka mitatu ivi, mi miaka 25 ye miaka 29... Ila
tunapendana drop your comment plz!
sio kwamba nawaonea wivu ila kaka umetisha. mm ni mdada ila sikushauriiiiii hakufaiiii raha ya mme kukuzidi umrii
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,479
Likes
444
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,479 444 180
hakuna ubaya acha movie iendelee
 

Forum statistics

Threads 1,274,223
Members 490,631
Posts 30,505,197