Nimeota, tar 30 hatajitokeza

Nimeota, tar 30 hatajitokeza

Siku hizi kila mtu ni muotaji,kila mtu ni mtabiri,kila mtu anaangalia vitu kwa jicho la tatu,kila mtu anaoteshwa na Mungu,

Hali hii inaweza kua ni moja ya dalili ya watu kukata tamaa ya maisha,

Kuna msemo unasema "Masikini haishiwi ndoto" sasa sijui ni kweli umasikini ndio unasabanisha haya!
 
Siku hizi kila mtu ni muotaji,kila mtu ni mtabiri,kila mtu anaangalia vitu kwa jicho la tatu,kila mtu anaoteshwa na Mungu,

Hali hii inaweza kua ni moja ya dalili ya watu kukata tamaa ya maisha,

Kuna msemo unasema "Masikini haishiwi ndoto" sasa sijui ni kweli umasikini ndio unasabanisha haya!
Moja ya vitu hatari kwenye ujasusi ni ndoto.

Watu wengi hujua Siri za hatari kwa hiyo huziwasilisha kama ndoto au mungu amewatuma
 
6A005DF6-4539-4D2B-BCF9-E7D56802D29D.jpeg
 
Hivi wale waliokua wanaimba nyuma ya gari ya Jeshi hatumtaki hatumtaki walipona kweli zile risasi au ndio walipelekwa ndani na kubambikiwa kesi kisha kuachiwa kinafiki? Maana sasa hivi Jaji Lila amerudi tena na tume yake uchwara eti anawasaka

Walikamata watu nchi mzima ,rais aakagiza waachiwe kwa lugha rahis rais alisema hawakujua walitendalo sasa ?
Tume ya jaji Lila ikiwa itabaini baaadhi ya video watakamatwa Tena ..


Hii ngum kumeza
 
Walikamata watu nchi mzima ,rais aakagiza waachiwe kwa lugha rahis rais alisema hawakujua walitendalo sasa ?
Tume ya jaji Lila ikiwa itabaini baaadhi ya video watakamatwa Tena ..


Hii ngum kumeza
Hii tume ya huyu Jaji Lila badala ije isafishe kidonda yenyewe inakuja kuwatonesha watu tena kidonda hivi muanzilishi wa hii tume alifikiria nini? Wewe watu umewaacha halafu unaunda tena tume iende ikawakamate watu walewale uliwaacha una akili gani?

Hio tume ya Jaji Lila inaowasaka ni hawa hapa kwamba km walipona zile risasi na bado wapo hai basi iwakamate
 
Kuna trend Fulani nimeiona!
Twaha mwaipaya na jinamizi la enzi ya kutoweka jpm na hashtags za "where is our p"!!?

Inaonekana hawa wa huku kwetu walikua wanazitupia hapo jirani halafu kelele zinaanza Hadi Tiss wanachanganyikiwa yaani under pressure ya kusema alipo!!

Kuna trend ya utekaji inaongrzeka Kwa Kasi sasa,hii ninkuonheza mlipuko wa chuki Kali kabla ya mlipuko wa furaha Fulani ya ghafla!!

Kifupi mfumo huu na hali hii inafanana kabisa na enzi za jpm!!!
 
Walikamata watu nchi mzima ,rais aakagiza waachiwe kwa lugha rahis rais alisema hawakujua walitendalo sasa ?
Tume ya jaji Lila ikiwa itabaini baaadhi ya video watakamatwa Tena ..


Hii ngum kumeza
Utakuwa hujashtukia mchezo. Wanaotafutwa awamu hii ili kuhusishwa na yale mauaji ni CHADEMA, Kanisa Katoliki, Askofu Gwajima, wanaharakati akina Mange Kimambi, Maria Sarungi, na wengine.

Kamwe hawataki kuamini ya kwamba chanzo kikuu cha yale machafuko ni kiburi na dharau zao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom