NIMENYOOSHA MIKONO

NIMENYOOSHA MIKONO

MtamuMix

Senior Member
Joined
Feb 10, 2018
Posts
119
Reaction score
138
Kwa niliyoyashuhudia katika mahusiano, naweza kusema kwa ujasiri kwamba, mahusiano ya kimapenzi ni ubatili mtupu chini ya jua. Yafuatayo ni aina za mahusiano na changamoto zake. Je wewe ulifanyaje ulipokumbana na changamoto za wanawake wa aina hizi?
  1. Wenye pesa: hawa ni pasua kichwa, atakuamrisha, no kubebishana yaani, yeye kazi kutoa maagizo tuu mwanaume unabaki kama mtumwa vile.
  2. Wasio na pesa: hawa ukiomba namba tu tayari umepigwa mzinga. Ukiingia kingi anahakikisha anakuchuna wewe na wakati huo huo ana wengine kadhaa. Akikuomba 50k, hiyo sms inaenda kwa watu kama nane hivi. Siku mkijijua mko wangapi ndo utaelewa somo. Hata ukisema ngoja utafute aliyetulia umuendeleze kimaisha yaani siku anajikwamua kidogo tu, tena siyo sana, kidogo tuu kafikia hatua flani baba utajuta kulifahamu jiji la makonda.
  3. Kuna kundi lingine huwa nashindwa pa kuwaweka: Labda niwaite strategists; Wanaweza kuwa na pesa au asiwe na pesa. Huwa nawafananisha na simba aliye kwenye mawindo. Unajua simba hakimbizi kila mnyama mbugani, huchagua mmoja na hula naye sahani moja mpaka amkamate. Akimaliza kula mawindo ndo hupanga mkakati wa kutafuta kitoweo kingine. Mwanamke wa kundi hili hamkubalii mwanaume mpaka awe na lengo lake flani, na siku likitimia lazima akulize. Na akishajua una hicho anachotaka kwako atatengeneza mazingira aonekane anakupenda sana. Siku akitimiza lengo lake maji utayaita mma. Akikumaliza anaenda kwa mwingine.
  4. Ukimpata wa kutoka bushi huko akaja mjini, yaani akishajanjaruka mjini unaanza kujuta kwa nini ulimleta mjini, bora angebaki kijijini.
  5. Wengine hawajajiendeleza kielimu, sasa wewe msaidie kujiendeleza. Baada ya kuvaa joho na ana kazi yake ndo utajua kilichomtoa nyoka pangoni.
  6. Wake za watu: Wanaweza kuwa ndani ya kundi mojawapo hapo juu, hususan namba 1 na 3. Wengi huamua kutoka nje ya ndoa kwa sababu kuu mbili. Tamaa ya pesa na wanaume zao kutowatosheleza kimwili. Wanaume wengine wana matatizo ya kusukari, wengine gap ya umri kati ya mwanaume na mwanamke ni kubwa sana. Kwa hiyo inafika hatua mwanaume anaanza kuchoka bado mwanamke anadai. Wengine safari nyingi hawakai nyumbani. Hakuna namna wanawake wanaanza kutafuta vibenten. Fanya tafiti, kuna lodge maarufu ambazo zinapata wateja wengi sana kati ya saa 4 asubuhi na saa tisa mchana. Huo muda wanaume tupo makazini tumewaacha wanawake majumbani mwetu au nao wapo makazini mwao na wameshajua ratiba ya baba anarudi jioni kama siyo usiku. Mke wa mtu akitaka kukutunuku wengi wao wako radhi amshushue na kumsema vibaya mumewe. Utasikia, oooh, yaani nina miezi sita sijawahi kufika kileleni. Sasa wewe nenda kamkojoze hata goli 6 usiku mmoja. Fine, atakusifia Ila ujue kuna siku atakutema kama big G akiona kuna hatari ndoa yake kuyumba.
N.B: Mimi sihangaiki na mwanamke, na simpi nafasi ndani ya moyo wangu. Ukweli siku atakayoingia ndani ya 18 zangu mimi huwa nimeshahesabia kwa heri, wakati yeye ndo kwanza anafikiria namna ya kunitawala. Matokeo yake naishia kuwaliza sana, na ninafanya kama sehemu ya kulipiza kisasi kwa ukatili wa kimapenzi niliowahi kufanyiwa miaka ya nyuma ambapo nilikuwa limbukeni nikipenda napenda kweli alafu naumizwa mwanaume kama nimefiwa vile. Sasa hivi moyo umeshakomaa, nikilala na mwanamke nawaza its just for sex. Baada ya pale siumwazi tena nakata mawasiliano.
 
1
.

hapa nasubiri wengine waje tuchangie
 
The truth is hutopata perfect. Hayo mapunguf uliyoyasema kweli yapo . Na wanwawake waliotulia wapo..usikate tamaa
 
Wew ni mwelevu, ni juu tu hujafikia muda ya kuowa.
So, ukikua utaacha.
 
Hlyo pointing na 5 nilisha apa kuwa sitathubuthu kufanya ujinga kama huo ..sababu mwisho wa siku hauachagi wahusika wa mahusiano salama
 
Hakuna mkamilifu chini ya jua usikute ww mwenyewe una kasumba ya kunuka mdomo.
 
Your thinking is negative which will attract negatives to result on negative
 
Kumpata mwenza atakaye kufaa ni jambo gumu sana ila mkuu wee tandua tu chafua hadi uchoke, ujue kama mwanamke wa kuishi naye inatokeaga automatic ata hujilazimishi mwenyewe unajipeleka kibla mara nikuowe mara umepeleka mahari na ndoa juu ila kumbuka hakuna faida ya kuowa zaidi ya kujiongezea matatizo
 
duuh hii inachosha sana ila hujachambua madhifu ya upande wa pili so maseji yako ina kasoro ulianza kwa point ya mahusiano kumbe unataka kuzungumzia aina ya wanawake ukiowahi kukutana nao.kwa ujasiri naweza sema we ni mdhaifu na mwoga
Kwa niliyoyashuhudia katika mahusiano, naweza kusema kwa ujasiri kwamba, mahusiano ya kimapenzi ni ubatili mtupu chini ya jua. Yafuatayo ni aina za mahusiano na changamoto zake. Je wewe ulifanyaje ulipokumbana na changamoto za wanawake wa aina hizi?
  1. Wenye pesa: hawa ni pasua kichwa, atakuamrisha, no kubebishana yaani, yeye kazi kutoa maagizo tuu mwanaume unabaki kama mtumwa vile.
  2. Wasio na pesa: hawa ukiomba namba tu tayari umepigwa mzinga. Ukiingia kingi anahakikisha anakuchuna wewe na wakati huo huo ana wengine kadhaa. Akikuomba 50k, hiyo sms inaenda kwa watu kama nane hivi. Siku mkijijua mko wangapi ndo utaelewa somo. Hata ukisema ngoja utafute aliyetulia umuendeleze kimaisha yaani siku anajikwamua kidogo tu, tena siyo sana, kidogo tuu kafikia hatua flani baba utajuta kulifahamu jiji la makonda.
  3. Kuna kundi lingine huwa nashindwa pa kuwaweka: Labda niwaite strategists; Wanaweza kuwa na pesa au asiwe na pesa. Huwa nawafananisha na simba aliye kwenye mawindo. Unajua simba hakimbizi kila mnyama mbugani, huchagua mmoja na hula naye sahani moja mpaka amkamate. Akimaliza kula mawindo ndo hupanga mkakati wa kutafuta kitoweo kingine. Mwanamke wa kundi hili hamkubalii mwanaume mpaka awe na lengo lake flani, na siku likitimia lazima akulize. Na akishajua una hicho anachotaka kwako atatengeneza mazingira aonekane anakupenda sana. Siku akitimiza lengo lake maji utayaita mma. Akikumaliza anaenda kwa mwingine.
  4. Ukimpata wa kutoka bushi huko akaja mjini, yaani akishajanjaruka mjini unaanza kujuta kwa nini ulimleta mjini, bora angebaki kijijini.
  5. Wengine hawajajiendeleza kielimu, sasa wewe msaidie kujiendeleza. Baada ya kuvaa joho na ana kazi yake ndo utajua kilichomtoa nyoka pangoni.
  6. Wake za watu: Wanaweza kuwa ndani ya kundi mojawapo hapo juu, hususan namba 1 na 3. Wengi huamua kutoka nje ya ndoa kwa sababu kuu mbili. Tamaa ya pesa na wanaume zao kutowatosheleza kimwili. Wanaume wengine wana matatizo ya kusukari, wengine gap ya umri kati ya mwanaume na mwanamke ni kubwa sana. Kwa hiyo inafika hatua mwanaume anaanza kuchoka bado mwanamke anadai. Wengine safari nyingi hawakai nyumbani. Hakuna namna wanawake wanaanza kutafuta vibenten. Fanya tafiti, kuna lodge maarufu ambazo zinapata wateja wengi sana kati ya saa 4 asubuhi na saa tisa mchana. Huo muda wanaume tupo makazini tumewaacha wanawake majumbani mwetu au nao wapo makazini mwao na wameshajua ratiba ya baba anarudi jioni kama siyo usiku. Mke wa mtu akitaka kukutunuku wengi wao wako radhi amshushue na kumsema vibaya mumewe. Utasikia, oooh, yaani nina miezi sita sijawahi kufika kileleni. Sasa wewe nenda kamkojoze hata goli 6 usiku mmoja. Fine, atakusifia Ila ujue kuna siku atakutema kama big G akiona kuna hatari ndoa yake kuyumba.
N.B: Mimi sihangaiki na mwanamke, na simpi nafasi ndani ya moyo wangu. Ukweli siku atakayoingia ndani ya 18 zangu mimi huwa nimeshahesabia kwa heri, wakati yeye ndo kwanza anafikiria namna ya kunitawala. Matokeo yake naishia kuwaliza sana, na ninafanya kama sehemu ya kulipiza kisasi kwa ukatili wa kimapenzi niliowahi kufanyiwa miaka ya nyuma ambapo nilikuwa limbukeni nikipenda napenda kweli alafu naumizwa mwanaume kama nimefiwa vile. Sasa hivi moyo umeshakomaa, nikilala na mwanamke nawaza its just for sex. Baada ya pale siumwazi tena nakata mawasiliano.
 
Your thinking is negative which will attract negatives to result on negative

Niko negative, tena kweli kweli siyo mzaha. Maana nilikuwa positive ndo nikakuta naangukia pua.
Unampenda mtu umfanyie yote ndani ya uwezo wako alafu unapelekwa kibra. oooh. sifanyi ujinga tena.
Ingependeza uniambie nifanyeje ili niwe positive lakini kwa tahadhari. Hakuna anayependa kuumizwa, so kwa sasa anayewahiwa ndo imekula kwake.
 
Niko negative, tena kweli kweli siyo mzaha. Maana nilikuwa positive ndo nikakuta naangukia pua.
Unampenda mtu umfanyie yote ndani ya uwezo wako alafu unapelekwa kibra. oooh. sifanyi ujinga tena.
Ingependeza uniambie nifanyeje ili niwe positive lakini kwa tahadhari. Hakuna anayependa kuumizwa, so kwa sasa anayewahiwa ndo imekula kwake.

Nakuelewa sikuzote aliewahi ng'atwa na nyoka akiguswa na jani lazima ashtuke,wote tumeumizwa kwa namna tofauti lakini kuendelea kuwaumiza wengine kwa kuona unalipiza haikusaidii wewe zaidi ya kukubomoa tu....there is someone ready to close that open door look deep
 
Back
Top Bottom