Nimenusurika kuiba Laki 7 na mwanamke

Nimenusurika kuiba Laki 7 na mwanamke

ningekua ni mimi jingemwomba to do tena na ningemwambia tufanye styl ya dogie,,,,,,hapo ningeweka mshedede kwenye mtaro,,,mbaaaaaaaaf...........ningezibua
Hahahaa uzibue wakati wenzio wamepakuza wenyewe we unaenda kufanya marudio poleee nakuonea huruma
 
HIV ipo mkuuu... Kumbuka kutumia kondom maana afya ni bora kuliko laki 7, acha ngono zembe .. Nyambafu wewe... Angekuibia hadi dudu yako usiikutee...
 
Dawa ya mwanamke mwizi nikuweka pesa kwenye pochi yake, Na ufunguo wa mlango kwenye mfuko mdogo wa pochi yake! Then wewe Lala!
 
sisi tuko makini kwenye ndoa,,sio kwenye uzinzi,,hayo mambo tunayajua mkuu. pole sana!!!!!
 
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]
 
Hilo umeshinda. Bado mtihani wa kujua afya yako usikute kakuachia zigo la gonjwa. Hivi niulize kwa nini una chepuka wakati una mke? Mungu alinde ndoa zetu kwa kweli.
 
Ushukuru Mungu ungelizwa kilio cha mbwa mdomo juu. Laki 7 na hivi pesa ilivyopotea mpunga mnono sana.
Ila inashangaza kiasi chote cha pesa hicho kina haja gani ya kutembea nacho?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom