Nimenusurika kichapo mfungo huu wa ramadhani

Nimenusurika kichapo mfungo huu wa ramadhani

Mpumbaffff rajea maandishi yangu hujalazimishwa kufunga Unachotakiwa kuheshimu wenyeji wako Wakristo Wazanzibar huwez wakuta wanakula hazarani ttz MITANGANYIKA HAMTAKI KUELEWA
Mibichwa kama MITOFALI
MJIHESHIMU BANAAAA
Narudia Tena dini Ni Imani sio fasheni ya kujionyesha kuwa umefunga mm nikila Ina kuhusu Nini? Unanipangia sehemu ya kulia? Imagine Nina ugonjwa unaotakiwa Nile on time n'a sipo home kwa mda huo nitafanyaje? Achen ugoigoi
 
Ewe SHETANI MWEUSI hiyo ndio kiu yenu kutaka kunywa DAMU YA WAZANZIBAR INAYOMWAGIKA BARABARANI, Lon hamtolipata hilo tunashukuru Mungu Latina wanasiasa wenye upeo na wabobezi wa sheria pia tunao
Kama vile waengereza walivyokupeni tanganyika yenu bila kuingia barabarani nanyi mtaitapika MAMA ZANZIBAR bila ya sisi kuingia barabarani

SHETANI MWEUSI MTAISUBIR SANA DAMU YETU ILA HAMTOIPATA
Nenden shule mkasome nyie watumwa wa waarabu
Waliwarithisha upimbi hawakuwajengea shule mmeishia kujiunga alshabab tu
 
Hawajaelimika ndio tatz
Hapo ndo umeongea point kabisa, wengi wao hawapendi kabisa kusoma wala maswala ya elimu, yani wao uswahili uswahili tu mtu anaongea pumba tu afu anaona anaongea pointi kabisa mfano mmoja ni huyu jamaa anajiita Dega lakini kwa vitu anavyoongea anaoneka ana upeo mdogo sana asee.
 
Hapo ndo umeongea point kabisa, wengi wao hawapendi kabisa kusoma wala maswala ya elimu, yani wao uswahili uswahili tu mtu anaongea pumba tu afu anaona anaongea pointi kabisa mfano mmoja ni huyu jamaa anajiita Dega lakini kwa vitu anavyoongea anaoneka ana upeo mdogo sana asee.
Mwarabu aliwaweza,aliwatala karne mbili lkn Hakuna hata alichowaachia
Huku kwetu wakolon walituachia shule, miundombn, hospital nk na hata shule zetu tukawasomesha hawa wafuga ndevu imagine mkolon kwetu alikaa miaka 30 tu
Hata teknolojia tunayotumia hapa ni ya mzungu mwarabu hajawah kuwa na teknolojia yoyote zaidi ya kufuga ndevu
 
Vizuri nikuwa usirudie tena. Watakumaliza. Na unabahati kubwa monoooo kijana.
Huo ni uhuni tu kama uhuni mwingine, kitu hakipo hata kwny vitabu vya kidini afu wanasema ni sheria, yani sheria utunge binadamu kienyeji tu afu iwe kama ni imeamriwa katika vitabu vitakatifu, ni kitu cha kuomba tu na sio kumlazimisha mtu.
 
Nenden shule mkasome nyie watumwa wa waarabu
Waliwarithisha upimbi hawakuwajengea shule mmeishia kujiunga alshabab tu
Mtumwa bibi babu yako alomzaa mama yako na bibi na babu yako alomzaa baba yako walokamatwa MISITU YA CONGO wakaletwa KIGOMA wakapituwa TABORA mpka BWAGAMOYO wakapandishwa JAHAZI wakaletwa ZANZIBAR KANISA LA MINARA MIWILI kisha wakapandiswa JAHAZI hadi CUBA kwenda Kulima miwa na KUPARA MIWA SHENZ TYPE KELBU UNUSU
 
Hawajaelimika ndio tatz
Nenda MAKERERE ukaone rikodi iliyowekwa na WAZANZIBAR
VICHWA VILIVYO SUMBUA KBL HAUJAINGIA UFISAD WENU
OTHMAN SHAREEF
HANGA
ABOUD JUMBE
IDRESS ABDOULWAKIL
APANA CHEZEA SISI WW NYANGAU
 
Nenda MAKERERE ukaone rikodi iliyowekwa na WAZANZIBAR
VICHWA VILIVYO SUMBUA KBL HAUJAINGIA UFISAD WENU
OTHMAN SHAREEF
HANGA
ABOUD JUMBE
IDRESS ABDOULWAKIL
APANA CHEZEA SISI WW NYANGAU
Hatukatai kuhusu elimu dunia, lakini tunauliza inakuwaje umzuie mtu ambae sio wa imani yako aisile?
 
Mwarabu aliwaweza,aliwatala karne mbili lkn Hakuna hata alichowaachia
Huku kwetu wakolon walituachia shule, miundombn, hospital nk na hata shule zetu tukawasomesha hawa wafuga ndevu imagine mkolon kwetu alikaa miaka 30 tu
Hata teknolojia tunayotumia hapa ni ya mzungu mwarabu hajawah kuwa na teknolojia yoyote zaidi ya kufuga ndevu
Nenda MAKUMBUSHO YA NYARAKA kaone ZANZIBAR ilivyokuwa,
ZANZIBAR (stone TOWN) ilipata taa za barabaran before minyi ming ya Uengereza
ZANZIBAR ilikua ni nchi za mwanzo kuwa na gari moshi treni ktk Afika
ZANZIBAR kkt AFRICA mashariki na kati ndio nchi ya mwanzo kuwa na TV YA RANGI
Wewe mshukuru Mwinyi na MR Mengi alokuletea TV 90's
HUNA CHA KUNAMBIA MGALATIA MPUMBAFFFF
 
Hatukatai kuhusu elimu dunia, lakini tunauliza inakuwaje umzuie mtu ambae sio wa imani yako aisile?
Narejea tena hakuna alozuiwa nikufanya kwa staha tuu
Ngoja nikuulize we Chizi unafikir ZANZIBAR hain wakristo wa asili?? Jeee uliwahi wasikia wakilalamika mbno tulichanganyika WAKATUHESHIMU NA TUKAWAHESHIMUU

MFN
JAJI AGOSTINO RAMAAN
BREGADIA GENERAL MWAKANJUKI
BABA WA WEMA SEPETU AZAK SEPETU
A.KISASI
Hao ni Wazanzibar na alishika nyazifa za juu SEREKALINI WAKIHESHIMIKA NA WALITUHESHIMU

TTZ LIPO KWENU MLOTOKA KOROMIJE JANA MKUFIKA HP MWATAKA MUWE JUU YA WAZANZIBAR WOTE
MENO MEUSIII KWA UGORO SUBIRIN KDG MTUMIE COLGETE ANGALAU MUTOKE HIZO HARUFU ZA TUMBAKU BANAAA
 
Narejea tena hakuna alozuiwa nikufanya kwa staha tuu
Ngoja nikuulize we Chizi unafikir ZANZIBAR hain wakristo wa asili?? Jeee uliwahi wasikia wakilalamika mbno tulichanganyika WAKATUHESHIMU NA TUKAWAHESHIMUU

MFN
JAJI AGOSTINO RAMAAN
BREGADIA GENERAL MWAKANJUKI
BABA WA WEMA SEPETU AZAK SEPETU
A.KISASI
Hao ni Wazanzibar na alishika nyazifa za juu SEREKALINI WAKIHESHIMIKA NA WALITUHESHIMU

TTZ LIPO KWENU MLOTOKA KOROMIJE JANA MKUFIKA HP MWATAKA MUWE JUU YA WAZANZIBAR WOTE
MENO MEUSIII KWA UGORO SUBIRIN KDG MTUMIE COLGETE ANGALAU MUTOKE HIZO HARUFU ZA TUMBAKU BANAAA
Kumbe we ni mpumbafu, tangu mwanzo nakujibu kwa heshima halafu unaniita mi chizi, kiti moto wa porini wewe
 
Back
Top Bottom