Nimemvumilia sana nimechoka

Nimemvumilia sana nimechoka

Grau

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Posts
4,828
Reaction score
4,740
Mwaka 2018 nilikutana na mwanamke mmoja ambae nilimpenda katika kijiji kimoja ambapo ndio makazi yangu kwa sasa, nilimpenda sana nikahitaji kumtupia kamba siku moja mwanaume nilijikaza nikamuita home aje tuongee lakini sikufanikisha, tuliishia kuonana tu.

Kesho yake nilikutana naye mtaani nikaongea nae mawili matatu lakini hatukufikia muafaka, sikujua kama ataondoka ghafla kwani nilisikia tu kaenda kwa mamdogo wake Moshi.

Baada ya miezi kupita nilisikia mwezi wa 12 mwaka huu anarudi na mimi nikasema isiwe kesi nikatafuti namba yake.

Tulianza mahusiano kwa kuzani anakuja, kiukweli alikuwa ananitafuta sana kila mara anani call, anapga simu mpaka nakosa chakuongea au mimi nampgia na kila mara anahitaji tuongee tu, sasa sijui hana kazi za kufanya?

Siku zimeenda sioni dalili za kuja, siku moja nikamgusia nakumpa ma tecnique ili aje, lakini akasema nanyimwa nauli, nikasema isiwe kesi nauli natuma na ya kutolea ambapo tuliahidiana nae aje leo lakini visingizio ni mamaake mdogo anamkataza na kila siku kalenda japo sijatuma na ya kutolea.

Msichana anagoma kuja japo kila mara anapiga na kutaka kuongea nami sasa nimekata kamba sipokei wala sijibu sms kwani long distance siiwezi kabisaaa

Nipeni ushauri, nimpotezee?
 
Hana shida na mwandiko, bali hajui kuandika vizuri, hivyo ni vitu viwili tofauti nafikiri.
Huko kuandika vizuri unakozungumzia ndo nachomaanisha..,sio handwriting coz huwezi ijua humu...still hakuna uhusiano kati ya mahusiano na uandishi.
 
  • Thanks
Reactions: Pep
Hana shida na mwandiko, bali hajui kuandika vizuri, hivyo ni vitu viwili tofauti nafikiri.
Mwaka 2018 nilikutana na mwanamke mmoja ambae nilimpenda ktk kijiji kimoja ambapo ndio makaz yang kwa sasa, nilimpenda sana nikahitaji kumtupia kamba siku moja mwanaume nilijikaza nikamuita home aje tuongee lakn sikufanikisha, tuliishia kuonana tu....
Rafiki, ukiona jambo la namna hiyo linakupa shida liache. Unaweza kuona linakutesa ila ndio njia ya Mungu kukuepusha na kifungo cha maisha ya ndoa. Hiyo sio njia sahihi ya kupata mke. Jaibu kutulia, uwe humfatilii then in the long run utaona reaction yake. Otherwise, elekeza mawazo yako kwingine na sio hao

Haraf inaonekana huyo mwanamke ni mdogo kwa umri na hana compromizing decisiions. It's likely you are of the same kind of personalty
 
Rafiki, ukiona jambo la namna hiyo linakupa shida liache. Unaweza kuona linakutesa ila ndio njia ya Mungu kukuepusha na kifungo cha maisha ya ndoa. Hiyo sio njia sahihi ya kupata mke. Jaibu kutulia, uwe humfatilii then in the long run utaona reaction yake. Otherwise, elekeza mawazo yako kwingine na sio hao

Haraf inaonekana huyo mwanamke ni mdogo kwa umri na hana compromizing decisiions. It's likely you are of the same kind of personalty
Asant mkuu, ninacho kitaka saiv nimwache tu hata akipga sim sipokei, na nilivyo ongea nae asubuh kunitaarif mamaake kamgomea sijapokea sim yake mpaka sasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwandiko hauna uhusiano na mahusiano wala mapenzi mkuu
Si ajabu demu anamchukulia ana utoto fulani kwa uandishi huu.
Hapo hakuna uvumilivu wala uchovu, hamjaanza uhusiano wowote. Na inaelekea wote ni watoto ndio maana huyo mwenzako hana nauli na pia hana maamuzi ya kusafiri mpaka mama mdogo atoe ruhusa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu umesema "nilisikia mwezi wa 12 mwaka huu anarudi" baadae ukasema" ... Siki zimeenda sioni dalili za kuja... " sasa leo ni tarehe 4 May hata nusu mwaka haujafika ujue.
Vumilia ikifika January 2021 ndo uje useme" sioni dalili za kurudi"

Swali la msingi hela ya nauli ulituma na ya kula njiani au?

Kitu kingine 2018 mpaka leo 2020 ni miaka miwili. Mkuu we mchunie tu hata mie jamaa yangu niliyemzungusha miaka yote kanichunia whatsapp hata hajibu. Na ilikuwa nikikohoa tu huyo keshajaa.
We mchunie mpotezee tu.
 
Mimi ninaishi Dar lakini mpenzi wangu akiwa anaishi Bagamoyo tu huo uhusiano lazima ufe naomba unifundishe jinsi ya kumaintain uhusiano wa namna hii.
 
Si ajabu demu anamchukulia ana utoto fulani kwa uandishi huu.
Hapo hakuna uvumilivu wala uchovu, hamjaanza uhusiano wowote. Na inaelekea wote ni watoto ndio maana huyo mwenzako hana nauli na pia hana maamuzi ya kusafiri mpaka mama mdogo atoe ruhusa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Bila shaka ww ni mwalim wa shule ya msingi tena unafundisha kiswahili, njoo utusahihishe mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Si ajabu demu anamchukulia ana utoto fulani kwa uandishi huu.
Hapo hakuna uvumilivu wala uchovu, hamjaanza uhusiano wowote. Na inaelekea wote ni watoto ndio maana huyo mwenzako hana nauli na pia hana maamuzi ya kusafiri mpaka mama mdogo atoe ruhusa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi si mlengwa mkuu...ila sijaona impact ya mwandiko sabab hata message za mapenzi zinatumwaga zigzag bila kufuata taratibu za uandishi.
 
  • Thanks
Reactions: Pep
Back
Top Bottom