Nimemtongoza kaamua kuniblock WhatsApp

Nimemtongoza kaamua kuniblock WhatsApp

Wewe ulishindwa hata kuongelea habari za simba na yanga

Huyo ana mtu ambaye hamuelewi elewi, kwa hiyo alipokuambia msizungumzie mapenzi anataka akuweke wa rizevu siku wakitibuana anakuja kupulia kwako ishi kwa akili
 
Sasa unaumia nini mtu kakuepushia gharama?
Accept rejection ni kawaida hata usiumie au ulishahudumia?
Kuna pisi nilivunja ukimya ikanikataa hata sikuangaika nayo. Siku hizi kila siku inanitafuta kunijulia hali plus kulalamika siitafuti.
 
Mnunulie vocha ya elfu 50 halafu mwambie nilihisi hauna internet maana msg haijafika. Utaona utavyochangamkiwa
 
Kwa Sasa inakubidi upokee hiyo rejection hautakufa ila utaumia Kwa muda then maisha yataendelea. Kiufupi mapenzi hayalazimishwi. Na ili uweze kuendana na mazingira kubali tu kuwa hakutaki na yeye anaendelea na mambo yake ya Kila siku ila yako yataanza kukwama.
Ni juu yako Sasa kufanya maamuzi. Ima umpoteze yeye peke yake au upoteze amani, furaha, uwezo wa kufikiria na hata uhai. ni juu yako sasa kufanya maamuzi.
 
Unaonekana ni Mwanaume dhaifu sana,ulijishusha sana kwa huyo mwanamke mpaka akakudharau,hukumuonyesha confidence ya kiume,ulikua unamfuata fuata sana na kumjali sana mpaka akakuona kua wewe huna thamani kwake,

Ndio maana watu husema wanawake hupenda Bad guys,Mwanamke usimuonyeshe kua unampenda sana au kumjali sana,au huwezi kumuacha,hapo lazima akudharau na kukushusha thamani,

Huyo Mwanamke achana nae,endelea na maisha yako,hata ikitokea akakurudia,usimpokee,ukifanya kosa la kumpokea tena basi huko mbeleni jiandae kwa maumivu makali zaidi ya haya.

Be strong,kaza kiume.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom