ufyudhi JF-Expert Member Joined Apr 29, 2015 Posts 771 Reaction score 539 Jun 2, 2015 #141 Hahah mecheka sana.. Lazima akukubali
R Rukiko Senior Member Joined May 5, 2009 Posts 195 Reaction score 57 Jun 2, 2015 #142 T 1990 ELY said: Dah nimecheka sana kwa kweli,,,,,Lelo Ni Lelo Click to expand... Wajita kumbe wengi humu....lelo ni lelo...leo ndio leo, kama vile nimepatikana leo!!!
T 1990 ELY said: Dah nimecheka sana kwa kweli,,,,,Lelo Ni Lelo Click to expand... Wajita kumbe wengi humu....lelo ni lelo...leo ndio leo, kama vile nimepatikana leo!!!
C czleinc New Member Joined May 26, 2015 Posts 2 Reaction score 0 Jun 2, 2015 #143 Ina maana hata za kwako hukulipia?
Anita Baby JF-Expert Member Joined Oct 2, 2011 Posts 1,265 Reaction score 542 Jun 2, 2015 #144 u hav made my day.... nimecheka had raha. cku inginenwite gheto akija nao wote unawagegeda lol