Nimemtia mimba

Nimemtia mimba

Kidini ni Kosa Kisheria, 2nakuCount ww na Mwanamke ambaye umempa MIMBA kwamba KIUMBE kitakachozaliwa ni MTOTO WA ZINAA , Jambo unalotaka kufanya Ni Jema , Fanya Ivyo Na ikiwezekana Umuoe huyo MJAMZITO haraka iwezekanavyo ili kuweza kumnusuru MTOTO MTARAJIWA asiwe wa ZINAA. ZINGATIA

huyo ni mtoto wa zinaa tu
kidini siku ile manii yakiingia na baadae kutunga mimba hapo kiumbe anaweza kuhesabiwa mtoto wa zinaa
kwa hiyo suala la kuoa hapo ni kijamii zaidi kuficha aibu ya kuzaa bila kuaoana
na kidini huyo mtoto wa zinaa akizaliwa na ikitokea ni mwanamke basi mtiaji mimba ni halali yake kumgegeda(kumuoa) huyo mtoto sababu si mtoto wake ni mtoto wa zinaa
mwe uislam kazi
ila mtoa mada hakusema yeye ni dini gani?
 
wewe acha ujinga...ukatoe posa kwa ujinga wake mwanamke kushika mimba!!! kama hukumwambia kuwa unataka kuzaa nae basi ni kosa la demu na wala huna shitaka lolote.

kweli nimeamini wewe una matatizo
kha
 
kweli nimeamini wewe una matatizo
kha

asante but wanawake ndio mnamatatizo zaidi yangu kama bado mtakuwa stupid enough kumwachia jamaa akugegede bila ndom alafu ushike mimba and expect kidume kiudumie.
 
NINA SWALI KWAKO WEWE MTIA MIMBA,,

WAKATI UNAMTIA MIMBA ULIJISKIA UTAMU AU HUKUJISKIA UTAMU??

KAMA ULIJISKIA UTAMU USHAURI WANGU NI HUU,,WEWE NI KIDUME CHA SHOKA KIONGOZI,,MTIE MIMBA NYINGINE,THEN ACHA KABISA NA CHUO CHENYEWE,,KUSOMA BONGO?WANGAPI WAMESOMA HAWANA AJIRA??

THEN UKISHAACHA CHUO,JITIE ULEMAVU WA MAKUSUDI UPITE MTAANI UKIWA KAMA OMBA OMBA


WATOTO PIA NI MTAJI ATII..!!

PLEASE TAKE THIS PIECE OF AN ADVICE..

:smile: :smile:

amekuelewa mkuu
 
asante but wanawake ndio mnamatatizo zaidi yangu kama bado mtakuwa stupid enough kumwachia jamaa akugegede bila ndom alafu ushike mimba and expect kidume kiudumie.

sasa unataka mimba alee nani?aihudumie nani?
Nyie ndo mnaowafanya wadada wajawazito tumbo kubwa anaenda sinza afrikasana kujiuza
mwanaume wa ukweli lazima ajue siku hatarishi za kushika mimba na siku salama
nitakupa mfano mimi wa kwangu yeye ndo anahesabu kalenda mimi japo najua kuhesabu ila siyo mfatiliaji sababu i trust him na najua hata mimba ikiingia ni makubaliano yetu.
Na hata ikiingia najua he will be there for me.
Na hata siku za hatari tukitaka game anajua tujilinde vipi.
Take it from us mzee wa kugegeda
 
Wth is mtoto wa zinaa? Watu wamekuwa wakizaa bila ndoa since the beginning of time.


Kidini ni Kosa Kisheria, 2nakuCount ww na Mwanamke ambaye umempa MIMBA kwamba KIUMBE kitakachozaliwa ni MTOTO WA ZINAA , Jambo unalotaka kufanya Ni Jema , Fanya Ivyo Na ikiwezekana Umuoe huyo MJAMZITO haraka iwezekanavyo ili kuweza kumnusuru MTOTO MTARAJIWA asiwe wa ZINAA. ZINGATIA
 
jukumu ni la mwanamke...mie nataka kukuuliza....hivi mie mwanaume nikipiga bao mia na wewe umeamua kuwa mis sitaki kuza sii utafanya kila uwezalo usipate mimba...yaani zipo njia nyingi za kuzia mimba like crazy once wapenzi wameamua kugegedana pekupeku.

haya bana kama ni jukumu la mwanamke kuzuia kupata mimba.. basi wanapopata kabla ya wakati mliojipanga msilalame,wala kukimbia majukumu mkubali matokeo na kulea watoto wenu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom