Nimemsaidia; sasa ananitongoza


Mambo mengine ndugu yangu ni utoto kweli sasa unaulizq nini wakati unaweza we mwenyewe tu kuamua umtandike nao mkia au laaa
 
Mkuu Msanii hiki kidole cha 21 kwa wanaume wengi kinatupelekesha sana. Sikiliza ushauri wa kichwa cha juu ma achana na kidole cha 21 man!!!
 
Last edited by a moderator:
Naona unajitihada binafsi za kuharibu ndoa yako..... mara mchepuko sasa huyu.....
Mkeo akisepa rudi utapewa tu ushauri
 
Mwambie wazi kuwa umeoa na hutaki kufanya uzinzi. Pia Mungu hapendi.
 
Tatizo liko wapi sasa, kitendea kazi si unacho na ulipewa bure au hujui matumizi yake?
 
Sasa ananitokea
Pls mkanye maana nijuavyo mwanamke akitaka lake daaah huwa hapatoshi...

Huyo si wangu...maana wa kwangu hata nje ya mtwara hajawahi kutoka...nzuri zaidi hata passport hana😎
 
Fanya kile akili yako imekutuma.
Muulize mkeo kama unaona huwezi kufanya maamuzi sahihi.
 
ukitembea nae dhambi umefanya uzinzi, ukimuacha bure unaonekana joka la kibisa..
maamuzi ni yako na story za kutunga
 

Mamaa.....uwiii...hang out wth her carefully...kisela tu brouh..ka akuelew..deal nae tu...mwanamke akupendae halaf wamringia n dhambi...mwambie asidisturb ndoa yako tu...
 
Hizi movie za akina van damme zinamengi, hii sasa hata tittle yake sijui inaitwaje
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…