Nimempa ujauzito mpenzi wa rafiki yangu

Nimempa ujauzito mpenzi wa rafiki yangu

Endelea kumgegeda zaidi ili jamaa amsahau ikiwezekana muoe kabisa
 
Wanasema majuto ni mjukuu
Sijui huwa tunaingiwa na pepo gani
Wanawake sijui wanaakili gani
Au ndiyo mwisho wa Dunia unekaribia
 
Mke wa rafiki yako? Ushauri wangu omba mtoto afanane na wewe mpaka jamaa ajue kisha mtapeana zamu
 
Umuowe kabisa, sasa wewe rafiki yako anamiliki Malaya na wewe unajiingiza kwenye mtego nilitegemea ungemwambia rafiki yako atafute mwanamke mwenye staha
 
nilitegemea ungemwambia rafiki yako atafute mwanamke mwenye staha
Hii noma bratha, usiwahi mshauri rafikiyo aachane na mpenziwe hata awe na tabia chafu vipi.
Atakuchukia na kukuona mwenye wivu usiye mtakia mema katika uhusiano wake.
Baya zaidi atamwambia mwenzake kuwa wamshauri amwache
 
Hii noma bratha, usiwahi mshauri rafikiyo aachane na mpenziwe hata awe na tabia chafu vipi.
Atakuchukia na kukuona mwenye wivu usiye mtakia mema katika uhusiano wake.
Baya zaidi atamwambia mwenzake kuwa wamshauri amwache

We mshauri hata asipokusikiliza kuna siku atakukumbuka, kuna rafiki yangu alikuwa anabinti amemchumbia kumbe yule binti anachepuka na askari hafu hadi kampa mimba na yule mjeda akawa anajitapa nikamshauri aahirishe ndoa hadi aone mtoto, Si unaelewa Dada zetu na mama zetu walivyo na vipimo vya asli vya DNA mtoto alipozaliwa yule binti akawa hataki ndugu wa mchumba wake waje kumuona jamaa akakata mawasiliano, na mbaya zaidi waliishi maeneo ya vijiji vya jirani aisee yule mtoto amekuwa mkubwa anafanana na mjeda hatari kuanzia kichwa hadi miguu, jamaa ananishukuru hadi Leo kumuondolea kashfa ambayo ingmtesa sana moyoni mwake
 
Umempima?
Kama bado basi nakushauri kampime.
Usijeanza hudumia mimba huku anakucheka tu. Kwani huenda anakutest ikiwa kweli mimba itanasa ili ajue kuwa utamkimbia au utasimama nae bila kumwogopa rafiki yako. .
 
Hufai kuwa rafiki, na unatumia neno rafiki vibaya. Ungekuwa unathamini maana ya urafiki usingethubutu kutembea na mpenzi wa rafiki yako. Huo ni uchafu na uhuni uliopitiliza.

Na imagine ile umekaa meza moja wewe na huyo unaemuita rafiki na huyo mwanamke eti mmekaa pamoja mnakunywa na kuitana shemeji kumbe mnavizia muda na kukonyezana tu. Huna tofauti na muuaji asee.
 
Back
Top Bottom