Nimempa mimba mdogo wa rafiki yangu

usiitoe mimba muache ajifungue then automatcally utajua nini cha kufanya coz mtoto anaongeza sana akili
 
Mbona poa kabisa urafiki unaenda kuwa undugu teh pole
 
We nawe, huna lolote we mpigaji tu sasa kama unampango nae unaogopa nini, huo ni uwoga wa majukumu ulivyokuwa unamgegeda peku ulitegemea nini?
 

oa faster
 
Mmh nyie watu wakimya ndo mara nying tabia zenu zilivyo
 
Mmmmmh hapo ni kama umempa mimba rafiki yako, ebu vuta picha mshikaji wako kitumbo kikiwa kimejaaa??!!!!
 

Kwanza pole.. ila mpaka hapo ushavunja urafiki na kaka mtu kumlombea dadaake.. Ushauri wangu kamilisha taratibu mpose kabisa heri nusu Shari yasikukute kama mm maana nilipatwa na tamaa ya uzinzi kama yako kumgegeda dada wa rafiki yangu mkubwa sana ila nikaambulia uadui na huyo rafiki mpaka sasa miaka saba jamaa anahasira na mm.
 
Nenda katoe posa fasta kama unaogopa aibu mi sioni shida iko wapi hapo kwani ukifata taratibu za uoaji urafiki wenu sasa utakuwa undugu
 
Status yako ipoje? are u a son of president? sasa kama unampenda kwanini unamwambia atoe?
 

Hilo suala lako ni rahisi sana. Umesema kuwa umempa mimba basi muombe akurudishie utakuwa umeshatatua tatizo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…