Nimempa mimba adui mkubwa wa mke wangu

Nimempa mimba adui mkubwa wa mke wangu

Tena tena ikibidi Mpige na picha Umpelekee mkeo umwambie rafiki yake ni Mjamzito na na anaomba umsaidie kutafuta jina la Mtoto kwani ni mimba yako...ulisahau kutumia condomu....Atafurahi sana sana Mkuu atakuchagulia jina Zuri sana la Mtoto
Mamamaamae
 
Aisee rafiki ya mkeo kisha umesingiziwa umetembea nae bila hata kinga pengine bila hata kupima virusi...
Anza kupima ujijue afya yako kwanza kama upo salama.

Hili la mimba ni ajali kazini bila shaka hukutegemea ataipata....kama dini inakurusu muoe mke wa pili.

Kingine amepima wewe ukiwepo na kuona kama kweli ipo maana inawezekana anakupima tu na tayari umeingia kwenye mtego wake...

pole sana cheap sex has consequences
 
Sasa itakuwaje mkuu litakapojulikana na wife?
huwa unamuelewaje faiza foxy anaposema huko shule ulikwenda kusomea ujinga.
Salaamu,

Baada ya mke wangu kunisingizia kwamba ninatembea na rafiki yake na kupelekea mpaka kugombana sana na mimi pamoja na huyo dada wa watu, nilichokifanya ni kufanya utaratibu wa kukamilisha hilo zoezi ambalo kweli nilisingiziwa. Nimetembea na huyu dada na jana amenitaarifu kuwa ni mja mzito, anataka ushauri toka kwangu.

Je aitoe mimba ama aendelee nayo?

Pili yeye ana boyfriend wake ila yupo safari kwa muda je itakuwaje?

Wana JF nahitaji ushauri

Sasa itakuwaje mkuu litakapojulikana na wife?
 
Kila MTU apambane na hali yake. Umeligoroga mwenyewee. Linywe
 

It's a sad fact...Jose, sipendi iwe hivyo lakini ndo kizazi cha zinaa. Kuliko mlete duniani watoto waliotungwa kwenye uzinzi wenu, watoto ambao hawapata malezi na mapenzi ya wazazi wote wawili, watoto waliopangwa/tarajiwa...ni heri mfanye uzinzi kwa kuzingatia;
- siku salama
- kumwaga nje
- kutumia kinga (condom)
- kutumia vidonge (morning after..postinor)
- au mtoe tu mimba!

Hakuna njia njema/takatifu katika hizo zote. Lakini leo ni nani utamwambia aache uzinzi akusikie!?? Je, kwa mfano wa hadithi ya mtu huyu, unadhani hicho kiumbe kina haki ya kuletwa duniani kwa njia hii!??

"Kila aziniye na mwanamke hana akili kabisa, tena aiangamiza nafsi yake mwenyewe."

Kilio changu ni kwa hao watoto mnaowaleta duniani, kama mkitaka kuendeleza uzinzi wenu endeleeni tu.

PS: Sijakujibu wewe directly, naongea na jamii yote...sorry brother.
 
Sasa hapa unataka ushauri wa nini kwani wakati unamgegeda ulitushirikisha?
Pambana na hali yako
 
Salaamu,

Baada ya mke wangu kunisingizia kwamba ninatembea na rafiki yake na kupelekea mpaka kugombana sana na mimi pamoja na huyo dada wa watu, nilichokifanya ni kufanya utaratibu wa kukamilisha hilo zoezi ambalo kweli nilisingiziwa. Nimetembea na huyu dada na jana amenitaarifu kuwa ni mja mzito, anataka ushauri toka kwangu.

Je aitoe mimba ama aendelee nayo?

Pili yeye ana boyfriend wake ila yupo safari kwa muda je itakuwaje?

Wana JF nahitaji ushauri


umekosea mkuu, ungeomba ushauri kabla ya kufanya kwichi kwichi... mm ningekupa staili bombaa ambazo mngengonoka vizuri na kufurahia mubasharaaa bila mimba mujarabu kujitunga!!!! aaaaaaah
 
yaani wewe inadidi ubadili ID from 'wild fauna' kuwa 'fauna pori'
 
Mpe nauli aende kwa boyfriend wake akamsalimie
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
.... Akilala uko avue nguo
ukiona wazinzi wanavyopeana maujuzi na matechnique hadi raha yakhee!
 
wizi wa nje utawaharibia ndoa na mahusiano yenu, ukiamua kupenda kaa naye na uwe mwaminifu kwake tamaa haijengi hubomoa na kudhalilisha
 
Sasa itakuwaje mkuu litakapojulikana na wife?

Kwani ulivyokuwa unazini ulitegemea nini? Unataka watu hapa jukwaani washirikiane na wewe dhambi ya kutoa mimba? Inanishangaza unamwogopa mkeo zaidi kuliko Mungu.
 
Back
Top Bottom