Nimemfuma mtoto wa mke wangu akinichungulia

Nimemfuma mtoto wa mke wangu akinichungulia

Whaoooo! Muulize kama na yeye ana uwezo wa kukufuga kama mama yake anavyokufuga.

Kama hana mwambie akasome kwa bidii ndio awe na uwezo kwa kufuga 'marijali' kama wewe. Hakika wewe 'sio mtu wa mchezo mchezo'
 
Hapa mbaba unachelewesha kujitenfenezea maendeleo katika maisha yako! TAFUNA MTOTO, ili akutimue ukaanze kuandaa maisha ,Shuga mami utaambulia patupu, utakuja fukuzwa uzeen haafu huna pakujihifadhi na nguvu Kazi utakuwa huna tena! MVUE MTOTO ULE TENA TARATIBU BILA PAPALA (UKIWEZA PAKIA DOZI KUMI KABISA MTOTO AKITOKA HAPO STYLE YA KUTEMBEA IMEBADILIKA) HUKU UKIJUA HATA AKIKUKUTA UKO TAYARI KUSEPA! NA MTOTO AKIMALIZA SHULE ATAKUFUATA NA HAPA NDO UTAGEGEDA KISAWASAWA!
 
sasa km umeolewa hapo kwann bado untaman mtoto wa mwenzio? kuwa na heshima kijana ukifukuzwa cjui utaenda wapi
 
mamaye akijua atakuambia umsimkojoze, utafukuzwa kama mstaafu ktk ofisi za madai!
 
Mwambie mkeo aache kukusifia mbele ya Watot wake
 
Kwa kuwa nyote ni watoto hapo kwa mjengo,venye mnataka kufanya si mbaaya mwaeza cheza kwa pamoja ili mkue.
 
Mfanye kama mamba anavyomfanya huyu jamaa ataacha kukuchungulia
 

Attachments

  • 1479469839899.jpg
    1479469839899.jpg
    40.2 KB · Views: 55
Naona chief unajiandalia mpango wa kufukuzwa hapo kwa kutolewa kibegi chako cha nguo na malapa.
 
Unataka KULEMBA wewe lemba tupe ramani unapoishi tuje tumpatie dozi ya kutwa mara tatu tuu
hato kuchungulia tena.
Tupo tayari kwa kutoa msaada mkuu onyesha ushirikiano wako tuu.
 
Back
Top Bottom