Nimemfuma msichana wangu na mwalimu wa chuo

Kwa akili yako unadhani ulimpata akiwa huru? Hata ujidai namna gani, kama hutajirekebisha ktk utendaji wako na kuongeza kipato, hutatuweza. Ulipo tupo! Hata mimi nimekuwa nikijidai na ananipa udhaifu wako live!
 
Kwa akili yako unadhani ulimpata akiwa huru? Hata ujidai namna gani, kama hutajirekebisha ktk utendaji wako na kuongeza kipato, hutatuweza. Ulipo tupo! Hata mimi nimekuwa nikijidai na ananipa udhaifu wako live!
Nijirekebishe nini sasa?
 
huyu jamaa anajidai anaomba ushauri wakati ashaamua kuendelea naye?????? kama asingekuwa ameamua kuendelea naye wala asingekuja hapa kutuuliza maana tayari angekuwa ameshaamua kuachana naye.yaani alipomtakia maisha mema alipaswa aachane naye huyo dada. sasa kamtakia maisha mema halafu anataka aeendelee kuwa naye basi angesema kuwa ameamua kujitakia naye maisha mema.

kama unampenda mrudie kama umeamua kuachana naye achana naye....shika hamsini zako naye mpe zake.siyo unampa 30 unakaa na sabini halafu lengo lako aje kudai 20 zake umkamate tena.
 
Jina lako tu mleta uzi mi nashaka nalo

Hafu kuamua vitu kwa upqnde mmoja tuliowengi ntunachuma dhambi

Ukimsikiliza na mlengwa utaona yawezekana wewe ni chanzo
 
Aliyekutuma utuletee Demu lako " poyoyo " Chuoni ni nani? Wenyewe wanatutegeshea sasa tutaacha " kuwabandua? " Halafu labda nikusaidie tu kaa ukijua au fanya utafiti wako utajua kuwa Lecturers wengi hupendelea mno kutongoza Mabinti " mapoyoyo " Chuoni ila wale " vipanga " hawaguswi ng'o. Na hili liwe fundisho kwa wengine ukijua tu kuwa Demu wako au Mkeo ni " kilaza " basi kuwa mvumilivu tu ili apatiwe maarifa kwa njia ya Kibaiolojia.
 
Aahh kumbe ndio wewe alieniambia kama una kibamia.[emoji23] [emoji23] Eti ana kidoti kwani nimesema Jokate[emoji15]
 
Ungekuwa wewe ndo msichana umebanwa na mwalimu wako na ameshaanza kukufelisha masomo na huenda akakufanya kudisco ungefanya nini??
 
Mwalimu anatakiwa amfundishe masomo sio kuchepuka nae.
Huenda Mwl huyo aamue kuyamaliza tu kimya kimya, ila akiamua kuwa papuchi anaikanyaga tena kwa huyo uliye mzaba nae anakula tena vzr tu.

Huwa wana team, SUPP unakamatwa na mwingine siyo somo lake. Utapiga SUPP weeee huchomoki, una Carry weeeee huchomoki baadae demu anajiongeza kimya kimya tu.
Pole yako , huyo hesabu maumivu tu. Huenda hata kesho yake ameliwa na huyo tcha tena!!
 
Mkuu sasahivi nipo nae namtafuna asante kwa ushauri. Kuna rafiki yangu kaniambia NDOO NYINGI HUINGIA KISIMANI LAKINI MMILIKI KISIMA NI MMOJA TU.[emoji12]
 
Je wewe ni msafi? Demu alilegeza sababu ya masomo ila si kwasababu kampenda na kukaa kwake kimya Kwa akili yake ni alikuwa analinda penzi maana ingeleta mzozo tu pasipo yeye kujua kuwa ingeleta madhara baadae. Alafu huyo shosti wake mbona mmmhhh Kama alikuwa rafiki wake wa kweli kwa nini hakumshauri ila kaweza kukwambia wewe kinacho endelea kati ya demu wako na mwalimu. What was her intension as a friend of your girlfriend? Sababu kama ni rafiki wa kweli alipaswa kuongea naye huyo anaye sema ni rafiki yake. Nway at the end we ndo mwenye maamuzi kuwa naye au kushikilia kauli yako ya kumtakia maisha mema .
 
Badili fani na ww uwe mwalimu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…