Nimelikoroga

Pole asikutishe huyo kwani anaishi shimoni kiasi kwamba watu hawamuoni. Je kama mkewe alituma mpelelezi hapo . Hudhuria kikao na ukatae kata kata ikiwezekana muhoji je ni wewe pekee ndiye unaejua hayo au kuna wengine pia wanajua. Cha msingi aache uzinzi na amuangukie mkewe. Kumbuka kumsisitiza mkewe asikutaje .
 
upo hai au ushakatwa panga?
nimechekaje lol
anyway huna kosa cause hujashiriki kuficha madhambi ya mumewe
ingekuwa ni binti wa kuja na kuondoka hapo ningesema ungeuchuna lakini kamweka dnani kabisa huna haja kumficha
wanaoukulaumu ni wale wazinzi wakubwa kama yeye.
ukweli umekuweka huru,kama alijua anachofanya sivo kwanini amweke ndani?
tuache kutetea wazinzi.
 
niko mzima kabisa Lokissa na kila kitu kipo shwari
 
Last edited by a moderator:

sijui kwa nini watu wanapenda kuhalalisha tabia mbaya?
 
Pole
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…