Nimelala na mwanamke kitanda kimoja usiku kucha ..........

Sasa ndugu unataka kutuambia nini? Mwenzio alikuona nyuki wa kantini na ndio sababu asubuhi aliamka akawa busy na mambo yake coz hataki hata kukumbuka
 
Ndugu tumeambiwa tuikimbie zinaa sasa wewe naona umeamua kuifata kwa mwendo kasi. Safari njema
 
Je bora less au ndoa yako.
Basi tafuta China vitanda viwili
Images naona kama imetungwa
kwanini iwe mwanamke ana pepo la ngono na siyo mwnaume? unaweza kabisa ukalala naye siku 5 pasi kufanya chochote kwani wewe huwez kulala na dada yako?
Ra
 
Bwege mkubwa ww nafasi kama hizo huwa mnapata mazoba daa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uzi wa 2012 huu ila kifupi jamaa alibugi alipomkubalia walale chumba kimoko matatizo yalianzia pale
 
Siku ya kwanza tuu hoi...ila jikaze tu maana hamna namna

sent from my iPhone 7s using JamiiForum mobile app.
 
Siwezi jaribu hyo kitu kwa mwanaume rijali
 
Mshuhulikie mzee mbaba la sivyo atakidharau sana.
 
Mkuu jioni baada ya chakula kunyweni wine kidogo mkirudi washa tv angalieni movie. Usingizi utawapitia na wine mliokunywa mtashtuka asubuhi wala hamtakumbuka kukumbatiana
 
Kesho tuletee mrejesho[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

sent from my iPhone 7s using JamiiForum mobile app.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…