Nimekutana na yenye harufu kama Apple punch

Nimekutana na yenye harufu kama Apple punch

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,201
Yaliyonikumba jana wakuu licha ya kuwa na pumbu Erosion jana sikulaza damu ilinibidi nitoke nikatafute wa kunipunguza muwasho wa erosion,

Niliingia chimbo na kukutana na binti wa kirangi nilijivutia zangu mpaka gheto,

Wakati namla nilitegemea nitakutana na harufu halisi ya papuchi ila nilichokutana nacho ni harufu ya Apple punch ilinishangaza sana,

Je siku hizi papuchi zimekuwa updated yaani kila papuchi imeumbwa na harufu yake tofauti wakuu naomba mnijuze?

CC Zero IQ
 
Ulipo muuliza yeye alisemaje
Mana chanzo cha tukio ni tukio lenyewe

.
Niliogopa kuuliza kwa sababu ya kuogopa kunyimwa papuchi mkuu

CC Zero IQ
 
.... huo ugonjwa wa pumbu erosion sio wa kuambukizwa bali unatokana na hali ya hewa, maji unayotumia kuogea na aina ya nguo ya ndani unayovaa.
me Mbaga Jr niliwah kuupata huo ugonjwa nlipokuwa UDOM lkn nliporudi home likizo nilipona bila dawa
 
.... huo ugonjwa wa pumbu erosion sio wa kuambukizwa bali unatokana na hali ya hewa, maji unayotumia kuogea na aina ya nguo ya ndani unayovaa.
me Mbaga Jr niliwah kuupata huo ugonjwa nlipokuwa UDOM lkn nliporudi home likizo nilipona bila dawa
Yatakuwa maji tu mkuu

CC Zero IQ
 
.... huo ugonjwa wa pumbu erosion sio wa kuambukizwa bali unatokana na hali ya hewa, maji unayotumia kuogea na aina ya nguo ya ndani unayovaa.
me Mbaga Jr niliwah kuupata huo ugonjwa nlipokuwa UDOM lkn nliporudi home likizo nilipona bila dawa
.... huo ugonjwa wa pumbu erosion sio wa kuambukizwa bali unatokana na hali ya hewa, maji unayotumia kuogea na aina ya nguo ya ndani unayovaa.
me Mbaga Jr niliwah kuupata huo ugonjwa nlipokuwa UDOM lkn nliporudi home likizo nilipona bila dawa
Ni kweli, mi nahisi maji yanayotumika UDOM ni chanzo maana ukioga tu usijikaushe vizuri, unao!
 
Yaliyonikumba jana wakuu licha ya kuwa na pumbu Erosion jana sikulaza damu ilinibidi nitoke nikatafute wa kunipunguza muwasho wa erosion,

Niliingia chimbo na kukutana na binti wa kirangi nilijivutia zangu mpaka gheto,

Wakati namla nilitegemea nitakutana na harufu halisi ya papuchi ila nilichokutana nacho ni harufu ya Apple punch ilinishangaza sana,

Je siku hizi papuchi zimekuwa updated yaani kila papuchi imeumbwa na harufu yake tofauti wakuu naomba mnijuze?

CC Zero IQ
NGOJA TUFANYE UPGRADE YA IQ YAKO ATLEAST ITAKUJA KWENYE 1 IQ
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom