Nimekutana na yenye harufu kama Apple punch

Nimekutana na yenye harufu kama Apple punch

Yaliyonikumba jana wakuu licha ya kuwa na pumbu Erosion jana sikulaza damu ilinibidi nitoke nikatafute wa kunipunguza muwasho wa erosion,

Niliingia chimbo na kukutana na binti wa kirangi nilijivutia zangu mpaka gheto,

Wakati namla nilitegemea nitakutana na harufu halisi ya papuchi ila nilichokutana nacho ni harufu ya Apple punch ilinishangaza sana,

Je siku hizi papuchi zimekuwa updated yaani kila papuchi imeumbwa na harufu yake tofauti wakuu naomba mnijuze?

CC Zero IQ
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Dah mkuu wewe huishiwi visa kila kukicha!!

"utamu wa uji ni kutingisha bakuli"
 
.... huo ugonjwa wa pumbu erosion sio wa kuambukizwa bali unatokana na hali ya hewa, maji unayotumia kuogea na aina ya nguo ya ndani unayovaa.
me Mbaga Jr niliwah kuupata huo ugonjwa nlipokuwa UDOM lkn nliporudi home likizo nilipona bila dawa
Unaniboa sana huu ugonjwa, mpaka kende ka zinakosa afya, mi nikibadil mazingira tu tatizo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom