Nimekuta mahali imenigusa sana!


KUDOLE CHA MWISHO

KUDOLE CHA MWISHO

Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
56
Points
125
KUDOLE CHA MWISHO

KUDOLE CHA MWISHO

Member
Joined Aug 13, 2017
56 125
Za asubuhi wakuu!!

Kuna hii nimekuta mahali ya huyu MO dewiji
screenshot_20190510-111438-jpeg.1093184
 
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,601
Points
2,000
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,601 2,000
Kwa sasa tangu msiba yupo nchini Marekani lkn ni kawaida ndg huyu kutohudhuria misibani ila uwanjani hakosi,

Lakini pia hawa ndg zetu wenye ngoz nyeupe ( Manji,Bakhresa,Azim,Rostam,n.k)ni ngumu sana kuona/kusikia wapo misibani hususani hii ya ngozi nyeusi.

Lakini pia huyu MO hata kutoa pole tu japo kwa kupost tu imekuwa tu shida lakini kipindi kile anagombea ubunge na kusimama kutusalimia alikuwa anasimama ila Leo hana shida tena, hata kuamgalia wafanyabiashara wenzake imekuwa taabu , ila tusilaumu hatujui shida iko WAP labda pengine masharti.
 
ManchoG

ManchoG

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
1,006
Points
2,000
ManchoG

ManchoG

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2017
1,006 2,000
Mnataka wawe ndugu zenu kwa misingi ipi...!?

Baba yenu wa taifa alitaifisha nyumba za wazee wao juzi tu hapa mkachekelea wakati wazee wao wanakufa kwa presha

Mnadhani wenzenu wanaakili ya kuku Kama ninyi..!? Ngoja wahujumu uchumi wenu mpaka mtie adabu
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,249
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,249 2,000
Huwa tunawaangalia tu mnapojipendekeza kwa hao Wahindi.
 
johnhance

johnhance

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
624
Points
500
johnhance

johnhance

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
624 500
ukimu address baaresa na rostam nitagi...
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,807
Points
2,000
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,807 2,000
Kwa sasa tangu msiba yupo nchini Marekani lkn ni kawaida ndg huyu kutohudhuria misibani ila uwanjani hakosi,
Lakini pia hawa ndg zetu wenye ngoz nyeupe ( Manji,Bakhresa,Azim,Rostam,n.k)ni ngumu sana kuona/kusikia wapo misibani hususani hii ya ngozi nyeusi.
Lakini pia huyu MO hata kutoa pole tu japo kwa kupost tu imekuwa tu shida lakini kipindi kile anagombea ubunge na kusimama kutusalimia alikuwa anasimama ila Leo hana shida tena, hata kuamgalia wafanyabiashara wenzake imekuwa taabu , ila tusilaumu hatujui shida iko WAP labda pengine masharti.
1.Tenda Wema wende zako
2.Lengo la kwenda msibani ni kutoa faraja kwa wafiwa. Je kama katoa bila kuitaji mambo ya public
3.
4.
5.
 
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,601
Points
2,000
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,601 2,000
Yule ni public figure hawezi kwenda ikawa siri nilifuatilia matangazo kwa njia ya TV niliwaona watu maarufu , na naamini angekuepo kamera ingemmulika
1.Tenda Wema wende zako
2.Lengo la kwenda msibani ni kutoa faraja kwa wafiwa. Je kama katoa bila kuitaji mambo ya public
3.
4.
5.
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,807
Points
2,000
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,807 2,000
Yule ni public figure hawezi kwenda ikawa siri nilifuatilia matangazo kwa njia ya TV niliwaona watu maarufu , na naamini angekuepo kamera ingemmulika
Suala muhimu si kwenda suala muhimu. "Je wafiwa wamepata salamu za rambirambi kutoka kwake"
 
Humorous Junior

Humorous Junior

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
873
Points
1,000
Humorous Junior

Humorous Junior

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
873 1,000
TRY TO THINK WHO WILL CRY WHEN YOU DIE!


TAJIRI NA MALI YAKE, MASIKINI NA WANAE
"UKIONA ZINDUNA AMBALI IKO NYUMA"
 
magode

magode

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2014
Messages
1,883
Points
2,000
Age
50
magode

magode

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2014
1,883 2,000
Unaweza kukumbuka mara ya mwisho hiyo familia ya kina dewji walifiwa lini na nani mtu maarufu mweusi alihudhuria!?? Dewji ni mhindi,na hata akifa leo,utapata bahati tu ya kusikia lkn hutaweza kuhudhuria. Usifikiri hawapati misiba wanapata lkn inawahusu wao. Sasa Kwa nn unataka misiba yenu iwahusu ??
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,799
Points
2,000
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,799 2,000
Mo alyataka mwenyewe
Kwa kuekt ni mtu social kumbe sio
 
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,457
Points
2,000
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,457 2,000
wewe huwa unahudhuria misiba ya wahindi wenzake?.....msingi wa ubaguzi wake uko hapo. Ni ukweli ambao wengi mtaupinga kwa ujinga wenu.
Huyu ni muhindi au Mtanzania..
 

Forum statistics

Threads 1,295,677
Members 498,336
Posts 31,219,350
Top