Nimekubali kuwa CCM ndicho chama pekee cha siasa


Z

zumbemkulu

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
52
Likes
0
Points
0
Z

zumbemkulu

Member
Joined Dec 6, 2013
52 0 0
Kwa hali inavyoendelea nchini hasa hali ya kisiasa nakiri kwa nafsi na maandiko kuwa chama cha siasa kilichokizi vigezo ni chama cha mapinduzi (CCM) pekee na vingine ni vyama vya wanaharakati na wachumia matumbo ambaokwao siasa ni sehemu ya biashara ya kuendeshea maisha yao.,na katika hili nadhan hakuna mwanajamvi atakayenipinga.

Naomba wanajamvi waje tujadili ni sifa zipi zq chama cha siasa na kwanini CCM ndicho chama pekee cha siasa hapa nchini.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,267
Likes
5,162
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,267 5,162 280
Chama cha mizigo hata usajili hakina!kama huamini uliza kwa msajili.hakina sifa ya kuitwa chama cha siasa bali cha familia 7 karume,nnauye,kawawa,makamba,mwinyi,kikwete,nyerere
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,092
Likes
14,033
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,092 14,033 280
Rest in Hell Mabina kada wa ccm..
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
Ccm=Chama Cha Majanga.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Kwa hali inavyoendelea nchini hasa hali ya kisiasa nakiri kwa nafsi na maandiko kuwa chama cha siasa kilichokizi vigezo ni chama cha mapinduzi (CCM) pekee na vingine ni vyama vya wanaharakati na wachumia matumbo ambaokwao siasa ni sehemu ya biashara ya kuendeshea maisha yao.,na katika hili nadhan hakuna mwanajamvi atakayenipinga.

Naomba wanajamvi waje tujadili ni sifa zipi zq chama cha siasa na kwanini CCM ndicho chama pekee cha siasa hapa nchini.
Mkuu busara yako haisemeki!
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,696
Likes
1,196
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,696 1,196 280
Kwa hali inavyoendelea nchini hasa hali ya kisiasa nakiri kwa nafsi na maandiko kuwa chama cha siasa kilichokizi vigezo ni chama cha mapinduzi (CCM) pekee na vingine ni vyama vya wanaharakati na wachumia matumbo ambaokwao siasa ni sehemu ya biashara ya kuendeshea maisha yao.,na katika hili nadhan hakuna mwanajamvi atakayenipinga.

Naomba wanajamvi waje tujadili ni sifa zipi zq chama cha siasa na kwanini CCM ndicho chama pekee cha siasa hapa nchini.
Join Date : 6th December 2013
Posts : 1
Rep Power : 0
Likes Received0
Likes Given0

Ugeni wako hapa JF ndio umekusababishia kuandika ulichokiandika. Lakini tuachane na hayo Ebu naomba unipe Jibu katika nchi hii ni wapi kumeishatokea tukio la Kiongozi wa chama chochote cha Upinzani aliyewahi kuuawa na wananchi WALIOMCHAGUA? ukipata jibu utajua hiki ulichokiandika ni sahihi au la!
 
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
1,577
Likes
33
Points
145
Age
29
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
1,577 33 145
Conspiring community of muslims (ccm)
 
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
373
Likes
1
Points
0
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
373 1 0
Be serious, acha kuaibisha wanaccm, wajuze watu kwa nn unaamini hilo ukianza tutakusaidia, mwenyewe hata moja hujatuambia unataka sisi tukusaidie nini
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
chadema= chagga development manifesto.
Kweli ww giza au niseme mburula No 1,utalinganishaje chama cha majanga na chama cha maendeleo hata kama ni cha kikabila???
>>>>>jihadhari sehemu nyingine si salama kuvaa nguo za kijani ni hatari kwa maisha yako kwani waweza kushushiwa mwvua ya mawe.
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,904
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,904 356 180
CCM ni sawa na zigo la kinyesi,usipolitua kwa uzito wake basi utalitupa kwa harufu yake mbaya!
 
C

chimbondi

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
390
Likes
45
Points
45
C

chimbondi

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2013
390 45 45
ni lazima una maslahi huko maana wote walioko huko wanawaza kesho wanaiba nini
au amuonee nani apate mlungula hiyo ndiyo sera ya magamba kwa miaka ya sasa baada ya mwl
wote ni wezi waone wanavyotofautiana na maunvi

kwa sababu wanajua akiingia madarakani hakuna cha liz wala makamba ni utendaji tu.
 
C

chikawe

Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
68
Likes
0
Points
13
Age
34
C

chikawe

Member
Joined Mar 16, 2013
68 0 13
Nashukuru kwa kutambua kuwa CDM ni chama cha wanaharakati (activisties) na sio cha siasa kama Magamba. Plz hebu angalia sifa za mwanasiasa na mwanaharakati then ndo hurudi hapa jamvini. Jipange
 

Forum statistics

Threads 1,252,206
Members 482,043
Posts 29,800,473