Nimekosea?


L

loyda

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2014
Messages
430
Likes
3
Points
35
Age
28
L

loyda

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2014
430 3 35
Mhmmm alouziwa cheni kauziwa bandia alonunua katoa pesa fec!
 
yuclighty

yuclighty

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
618
Likes
212
Points
60
yuclighty

yuclighty

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
618 212 60
Hamna great thinkers umu wote ni mfyuuuuuuuu!!!
 
African Brother

African Brother

Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
9
Likes
8
Points
5
Age
23
African Brother

African Brother

Member
Joined Mar 14, 2017
9 8 5
Kama unavyo leta utani ndivyo mpenz wako anakutania.
 
Umba Tuku

Umba Tuku

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2017
Messages
2,121
Likes
1,241
Points
280
Umba Tuku

Umba Tuku

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2017
2,121 1,241 280
Itaendelea dolegumba linauma
 
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
17,129
Likes
26,198
Points
280
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
17,129 26,198 280
Heheheee jiandae mamaa

Give it to him

Cc Smart911
 
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
1,726
Likes
3,506
Points
280
Age
26
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
1,726 3,506 280
Wewe, story ya 2014, nahisi mtoto anaongea vizuri sasa hivi
 
charrote

charrote

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
302
Likes
372
Points
80
charrote

charrote

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
302 372 80
Lipulize dole gumba uendelee mastori.
 
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
351
Likes
473
Points
80
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
351 473 80
Jamani mimi ninarafiki yangu ambaye nilikutana nae sehemu fulani ya kupatia lunch na breakfast. Sasa tumeenda basi akaanza kuonyesha uanaume wake si akaniibukia oooh nakupenda.

But mimi ilo wazo wala halikuwepo kabisa coz nilijua ananizingua tu, sasa siku zinavozidi kwenda nae kasi inazidi. Mh nkajishauri moyoni may be ananipenda kweli si nikaanza kulegeza kamba nami nkaanza kumpenda.

Sasa nilichokuja kuroga ni iki, in short sipendi masiara coz najitambua vizuri sana kuwa mimi ni binti na nataka baadae nisijejuta kuwa kwa nini nilichezea usichana wangu.

Basi siku zikazidi kusoma nami nkamtega kwa kumuuliza unanipenda kweli na akajibu mimi nakupenda nikamjibu asanteh, swali jingine vipi familia haijambo majibu sasa sina familia, mara haijambo nikajisemea iyo moja, nikauliza tena nkajibiwa mama na mtoto walifaliki, sichoki tu, siku moja katika maongezi (kuchat) akanichokoza kwa kuniuliza penzi utanipa lini?

Mie nikamjibu wewe unataka lini? Itaendelea dolegumba linauma!
Hata mm nimeshindwa kukoment dole gumba linauma
 
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
713
Likes
487
Points
80
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
713 487 80
Jamani mimi ninarafiki yangu ambaye nilikutana nae sehemu fulani ya kupatia lunch na breakfast. Sasa tumeenda basi akaanza kuonyesha uanaume wake si akaniibukia oooh nakupenda.

But mimi ilo wazo wala halikuwepo kabisa coz nilijua ananizingua tu, sasa siku zinavozidi kwenda nae kasi inazidi. Mh nkajishauri moyoni may be ananipenda kweli si nikaanza kulegeza kamba nami nkaanza kumpenda.

Sasa nilichokuja kuroga ni iki, in short sipendi masiara coz najitambua vizuri sana kuwa mimi ni binti na nataka baadae nisijejuta kuwa kwa nini nilichezea usichana wangu.

Basi siku zikazidi kusoma nami nkamtega kwa kumuuliza unanipenda kweli na akajibu mimi nakupenda nikamjibu asanteh, swali jingine vipi familia haijambo majibu sasa sina familia, mara haijambo nikajisemea iyo moja, nikauliza tena nkajibiwa mama na mtoto walifaliki, sichoki tu, siku moja katika maongezi (kuchat) akanichokoza kwa kuniuliza penzi utanipa lini?

Mie nikamjibu wewe unataka lini? Itaendelea dolegumba linauma!
Dadekiiiii
 

Forum statistics

Threads 1,238,884
Members 476,223
Posts 29,335,553