Nimekosea?


Amanijua

Amanijua

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
1,460
Likes
680
Points
280
Amanijua

Amanijua

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
1,460 680 280
Jamani mimi ninarafiki yangu ambaye nilikutana nae sehemu fulani ya kupatia lunch na breakfast. Sasa tumeenda basi akaanza kuonyesha uanaume wake si akaniibukia oooh nakupenda.

But mimi ilo wazo wala halikuwepo kabisa coz nilijua ananizingua tu, sasa siku zinavozidi kwenda nae kasi inazidi. Mh nkajishauri moyoni may be ananipenda kweli si nikaanza kulegeza kamba nami nkaanza kumpenda.

Sasa nilichokuja kuroga ni iki, in short sipendi masiara coz najitambua vizuri sana kuwa mimi ni binti na nataka baadae nisijejuta kuwa kwa nini nilichezea usichana wangu.

Basi siku zikazidi kusoma nami nkamtega kwa kumuuliza unanipenda kweli na akajibu mimi nakupenda nikamjibu asanteh, swali jingine vipi familia haijambo majibu sasa sina familia, mara haijambo nikajisemea iyo moja, nikauliza tena nkajibiwa mama na mtoto walifaliki, sichoki tu, siku moja katika maongezi (kuchat) akanichokoza kwa kuniuliza penzi utanipa lini?

Mie nikamjibu wewe unataka lini? Itaendelea dolegumba linauma!
Hivi usichana unaosemwa hapa ni upi wadau??????
Usichana mi najua ni bikra ambayo wewe ulishaipoteza tena tangu ukiwa 13.
Find other words to tell us ur story.
 
N

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,001
Likes
41
Points
145
N

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,001 41 145
Kumbe Bongo Move
 
idaz

idaz

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
987
Likes
546
Points
180
idaz

idaz

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
987 546 180
Jamani mimi ninarafiki yangu ambaye nilikutana nae sehemu fulani ya kupatia lunch na breakfast. Sasa tumeenda basi akaanza kuonyesha uanaume wake si akaniibukia oooh nakupenda.

But mimi ilo wazo wala halikuwepo kabisa coz nilijua ananizingua tu, sasa siku zinavozidi kwenda nae kasi inazidi. Mh nkajishauri moyoni may be ananipenda kweli si nikaanza kulegeza kamba nami nkaanza kumpenda.

Sasa nilichokuja kuroga ni iki, in short sipendi masiara coz najitambua vizuri sana kuwa mimi ni binti na nataka baadae nisijejuta kuwa kwa nini nilichezea usichana wangu.

Basi siku zikazidi kusoma nami nkamtega kwa kumuuliza unanipenda kweli na akajibu mimi nakupenda nikamjibu asanteh, swali jingine vipi familia haijambo majibu sasa sina familia, mara haijambo nikajisemea iyo moja, nikauliza tena nkajibiwa mama na mtoto walifaliki, sichoki tu, siku moja katika maongezi (kuchat) akanichokoza kwa kuniuliza penzi utanipa lini?

Mie nikamjibu wewe unataka lini? Itaendelea dolegumba linauma!
Hap chenga bi dada!
 
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
4,690
Likes
713
Points
280
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
4,690 713 280
Kwa hali hii sijui kama tutafika
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,623
Likes
11,768
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,623 11,768 280
Natamani nisogeze mshale wa saaa mbele.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,638
Likes
13,266
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,638 13,266 280
Hivi usichana unaosemwa hapa ni upi wadau??????
Usichana mi najua ni bikra ambayo wewe ulishaipoteza tena tangu ukiwa 13.
Find other words to tell us ur story.
Ulikuwepo?
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
kachezee akili za wenzako walioko likizo
 
kimanu

kimanu

Senior Member
Joined
May 31, 2013
Messages
196
Likes
5
Points
35
kimanu

kimanu

Senior Member
Joined May 31, 2013
196 5 35
Ok tunaendelea....PART 2:
....nikamwambia kwani wewe unataka lini. Akashangaa. Alidhani nimekubali kirahisi sana. In short akawa surprised.
Akaanza kujichekesha, akadai niache masihara eti anaipenda kweli.
Nikamwambia ni kweli sikutanii.
Jamaa akahisi labda kuna kamchezo nataka kumchezea. Akasema mimi ndio nipendekeze siku, mahala na wakati.
Nikamwambia "kwako tu", tukaagana.
Mpaka leo sijawahi kukutana nae tena kwenye lunch wala breakfast. Nikiulizia, naambiwa huwa anakuja kimachale machale, nadhani ananikwepa.
Swali, Huyu mtu ni kweli ananipenda? Nimkubalie?
Teheeeee
 
xfactor

xfactor

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
1,518
Likes
160
Points
160
xfactor

xfactor

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
1,518 160 160
Duh! Kumbe hivi ndio wakubwa mnavyoomba papuchi!!! "Mpenzi utanipa lini?" Hahahahaaaa
 
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
1,571
Likes
836
Points
280
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
1,571 836 280
stori enyewe c naifahamu vizuri ngoja nimalize k.u.n.y.a nije niendeleze.........................
 
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
1,571
Likes
836
Points
280
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
1,571 836 280
wewe ndo unayejitambua???????????? kama hata picha huelewi inamaanisha nini kujitambua gani huko?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,575
Likes
31,008
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,575 31,008 280
Ok tunaendelea....PART 2:
....nikamwambia kwani wewe unataka lini. Akashangaa. Alidhani nimekubali kirahisi sana. In short akawa surprised.
Akaanza kujichekesha, akadai niache masihara eti anaipenda kweli.
Nikamwambia ni kweli sikutanii.
Jamaa akahisi labda kuna kamchezo nataka kumchezea. Akasema mimi ndio nipendekeze siku, mahala na wakati.
Nikamwambia "kwako tu", tukaagana.
Mpaka leo sijawahi kukutana nae tena kwenye lunch wala breakfast. Nikiulizia, naambiwa huwa anakuja kimachale machale, nadhani ananikwepa.
Swali, Huyu mtu ni kweli ananipenda? Nimkubalie?
Teheeeee
mkubali kimachale machale na wewe
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,394
Likes
34,380
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,394 34,380 280
Ok tunaendelea....PART 2:
....nikamwambia kwani wewe unataka lini. Akashangaa. Alidhani nimekubali kirahisi sana. In short akawa surprised.
Akaanza kujichekesha, akadai niache masihara eti anaipenda kweli.
Nikamwambia ni kweli sikutanii.
Jamaa akahisi labda kuna kamchezo nataka kumchezea. Akasema mimi ndio nipendekeze siku, mahala na wakati.
Nikamwambia "kwako tu", tukaagana.
Mpaka leo sijawahi kukutana nae tena kwenye lunch wala breakfast. Nikiulizia, naambiwa huwa anakuja kimachale machale, nadhani ananikwepa.
Swali, Huyu mtu ni kweli ananipenda? Nimkubalie?
Teheeeee
Kwa hiyo ww hukutaka kumpa kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,238,942
Members 476,277
Posts 29,337,464