Nimekosea?


yuclighty

yuclighty

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
618
Likes
212
Points
60
yuclighty

yuclighty

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
618 212 60
Jamani mimi ninarafiki yangu ambaye nilikutana nae sehemu fulani ya kupatia lunch na breakfast. Sasa tumeenda basi akaanza kuonyesha uanaume wake si akaniibukia oooh nakupenda.

But mimi ilo wazo wala halikuwepo kabisa coz nilijua ananizingua tu, sasa siku zinavozidi kwenda nae kasi inazidi. Mh nkajishauri moyoni may be ananipenda kweli si nikaanza kulegeza kamba nami nkaanza kumpenda.

Sasa nilichokuja kuroga ni iki, in short sipendi masiara coz najitambua vizuri sana kuwa mimi ni binti na nataka baadae nisijejuta kuwa kwa nini nilichezea usichana wangu.

Basi siku zikazidi kusoma nami nkamtega kwa kumuuliza unanipenda kweli na akajibu mimi nakupenda nikamjibu asanteh, swali jingine vipi familia haijambo majibu sasa sina familia, mara haijambo nikajisemea iyo moja, nikauliza tena nkajibiwa mama na mtoto walifaliki, sichoki tu, siku moja katika maongezi (kuchat) akanichokoza kwa kuniuliza penzi utanipa lini?

Mie nikamjibu wewe unataka lini? Itaendelea dolegumba linauma!
 
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
3,364
Likes
31
Points
145
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
3,364 31 145
Goja tu nisubirie mwendelezo labda utakuwa serious maana hapa naona kama bado unautani fulani hivi.
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,371
Likes
20,367
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,371 20,367 280
dont take my number shoziangala ku facebook X 2
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,513
Likes
21,061
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,513 21,061 280
ishia hapo hapo, mbele ntamalizia!
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
336
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 336 180
ngoja nimalizie lunch nitarudi
 
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
909
Likes
44
Points
45
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
909 44 45
Wewe ndiyo kweli unajiita eti unajitambua,haya bwana kweli kama na wewe unajiweka kwenye kundi la wanaojitambua basi wanaojitambua nchi hii hawapo tena
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,296
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,296 280
Hata ukichezewa ni halali tu
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,068
Likes
3,355
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,068 3,355 280
wewe mzingue tu jamaaa siku akikupata atakukunja kama sambusa!
 
soul provider

soul provider

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2014
Messages
1,072
Likes
1,128
Points
280
soul provider

soul provider

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2014
1,072 1,128 280
Movi za kibongo utazijua tyuu.. Part 2 unaijua kabla ya kuicheki!
 

Forum statistics

Threads 1,238,879
Members 476,223
Posts 29,335,278