nimekoma kutongoza jf!

Bishanga umezidi. Inaonesha chochote wewe ukiona gauni tu hata kama limetundikwa kwenye kamba au kuwekwa juu ya kiti unatongoza. Tahadhari, usije kukumbana na male-shes (au she-males) kizazi cha Cameron.
 
hahahahaaaaaaaaaaaa........!!!!...hahahaaaaaaaaaaaaaa........!!!!!!!!!haaaaaaaaaaaaaaaa.........haaaaaaaaa.......!!!.mia mia mia mia miaaaa.
 
Bishanga umezidi. Inaonesha chochote wewe ukiona gauni tu hata kama limetundikwa kwenye kamba au kuwekwa juu ya kiti unatongoza. Tahadhari, usije kukumbana na male-shes (au she-males) kizazi cha Cameron.

yaani huyu ndugu yangu kazidi. kila shimo anachomachoma tu. hahaaa..!!mia
 
Sasa si umuwashie kabisa ili kieleweke? Shauri yako we zubaa tu...

hujambo wewe binti? hivi ni nini kilikufanya unitose? unajua iliniuma sana? rudisha moyo nyuma binti. mia
 
nakushangaa,uliona wapi christiano ronaldo anaogopa kupigwa kwanja?
 
Na Erotica kanambia leo mnakutaja jioni, angalia vizuri asijekuwa ndie Ana na Maryam lol.
Erotica tunafahamiana uzuri (hiyo ni kwa taarifa yako) na hata leo jioni nitakuwa naye masters mikocheni tunaangalia mpira na baada ya hapo..........
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…