bizimana ntungamo
Member
- May 29, 2015
- 14
- 12
Last edited by a moderator:
Hata miaka 35 unatakiwa uone aibu kujiita kijana.
Wacha wewe Bulldog bwanaaa! angekuwa kijijini ndiyo lakini yupo mjini 39 bado kabisa.
Wazungu wanakwambia life begins at 50 kwa sababu pale ndiyo umemaliza kusomesha watoto wako na wameshaondoka nyumbani uko free. Sasa hiyo 39 hata hajaanza life kabisa.
Wasalimie kanyigo
Miaka 39 unajiita kijana?
My dear kama wewe ni mume Wa MTU you have to stop.. Najua Roho Iradhi kuliko mwili but you have to win that battle by prayers hilo ni pepo tuu linalokusumbua ...kama unanayo nia ya kuacha but God will never hesitate to help you if you let Him in your heart... Nibarikiwa kwenda kwa Mahubiri ya Seminar Kuna mchungaji Fulani alihubiri mahubiri kuhusu Offices and Ndoa zetu akasisitiza kitu kimoja haswa kwa wanaume ..
Na kuwauliza kwa nini nyinyi wanaume wenzangu mnaajiri wanawake wazuri ofisini mwenu wakati mna wake wazuri at home.. Kwa wale wenye Private bossiness... Never hire a woman who is more beautiful than your wife .... and you have already did hire them Fire any woman who is more beautiful than your wife because the devil will try to use as excuse for you to go after her...Ukisikiliza juu juu wala hautaelewa but in deep there is the meaning for him to say that as a servant of God... Tunza Ndoa yako my dear huo no Wito na huduma ya Mungu ..
Good luck..Thanks..
Kijana wa makamo unashindwa kuwa na maamuzi.....! Yote yanayotokea kwako ni kwasababu umeyataka mwenyewe, simama as a reasonable man, usichokitaka kiseme na maanisha.......
mchunguze kwanza kama hana mume au mchumba au mtu alie zaa nae. km yupo atakusumbua sana.
I dont really appreciate when u say we have to fire or unhire ps just because the'r beautiful than our wives dats a wrong ideological from ur preacher
It means una imani dhaifu ambayo inakiri udhaifu hata kabla hujakutana na Jaribu
Kwa kutazamia kwa macho ya Rohoni tunatakiwa kuomba Roho mtakatifu atupe nguvu na ujasiri wa kushinda majaribu na si kunyima watu nafasi kisa tu tunaweza wataman na kutufanya tuanguke dhambini then if ur realy give ur life to Lord jesus Christ u have nothing to fear nor to escape cos u have king of fighter in u.
Mtoa mada Fanya uamuzi sahh wa kuomba Mungu akupe nguvu na ujasiri wakuondokana na hilo Jaribu maana bila yeye hakuna tuwezalo kwa uwezo wetu
Pili zuia na epuka ukaribu (mazooea) nae ambayo yanaweza kuwafanya mkaanguka dhambini eg kama kwenda huko wakati unajua yuko single
Huyo jamaa ni wa huko huko, hapa amekuja kuwaambia wanajf mambo mawili tu.
1. Yeye ni BOSS wa ofisi nyeti.
2. Ana gari aina ya NISSAN X-TRAIL.