Nimekamatika kwa penzi la PS wangu, Ushauri wenu please

Nimekamatika kwa penzi la PS wangu, Ushauri wenu please

Duuh,umenikumbusha tulikuwa na Mkufunzi wetu mmoja aliwahi kutuambia darasani kuwa "Kwa mwanamume rijali PS ktk ofisi yako kama umeshaoa basi huyo ni mke wako wa pili,na kama hujaoa basi huyo ndo mke wako kwa sababu ndo unatumia muda mwingi ukiwa nae.Unless,otherwise una shida"

Na wengi ndo ipo hvo,nasikia hata Rais Mugabe na mzee wetu.........!
 
Utatoka kama ulivyoingia......... si unajifanya umezama????

Yaani akili umeziweka mfukoni kabisaaa... haya we

Mla majanga huchuma na wakwao

Kwanza mtu unaruhusije mazoea mbuzi ofsn???
 
mapenzi kazini ni sumu sana. Ukilala nae, siku ukaamua kumuacha au kumchukiza utaipata habari yako.
 
Nionacho hapo hakuna mapenzi bali ni tamaa tu za ngono...na ukishanasa utaona utakavyoisoma namba. Halafu una madhaifu makubwa sana...jaribu kujiangalia maana unaweza nasa kwa kila mwanamke, something which is not healthy for you and your family. Respect yourself bro
 
unampenda? or jus nyege zimekupanda baada ya kutegwa? km humpend kaa nae mbali la cvyo utakuja kujuta. ukiingia kwenye anga zake haitakua rahc kutoka.
 
Mbavu za Mbwa;

My dear kama wewe ni mume Wa MTU you have to stop.. Najua Roho Iradhi kuliko mwili but you have to win that battle by prayers hilo ni pepo tuu linalokusumbua ...kama unanayo nia ya kuacha but God will never hesitate to help you if you let Him in your heart... Nibarikiwa kwenda kwa Mahubiri ya Seminar Kuna mchungaji Fulani alihubiri mahubiri kuhusu Offices and Ndoa zetu akasisitiza kitu kimoja haswa kwa wanaume .

. Na kuwauliza kwa nini nyinyi wanaume wenzangu mnaajiri wanawake wazuri ofisini mwenu wakati mna wake wazuri at home.. Kwa wale wenye Private bossiness... Never hire a woman who is more beautiful than your wife .... and you have already did hire them Fire any woman who is more beautiful than your wife because the devil will try to use as excuse for you to go after her...Ukisikiliza juu juu wala hautaelewa but in deep there is the meaning for him to say that as a servant of God... Tunza Ndoa yako my dear huo no Wito na huduma ya Mungu

.. Good luck..Thanks..
 
Last edited by a moderator:
My dear kama wewe ni mume Wa MTU you have to stop.. Najua Roho Iradhi kuliko mwili but you have to win that battle by prayers hilo ni pepo tuu linalokusumbua ...kama unanayo nia ya kuacha but God will never hesitate to help you if you let Him in your heart... Nibarikiwa kwenda kwa Mahubiri ya Seminar Kuna mchungaji Fulani alihubiri mahubiri kuhusu Offices and Ndoa zetu akasisitiza kitu kimoja haswa kwa wanaume

.. Na kuwauliza kwa nini nyinyi wanaume wenzangu mnaajiri wanawake wazuri ofisini mwenu wakati mna wake wazuri at home.. Kwa wale wenye Private bossiness... Never hire a woman who is more beautiful than your wife .... and you have already did hire them Fire any woman who is more beautiful than your wife because the devil will try to use as excuse for you to go after her...Ukisikiliza juu juu wala hautaelewa but in deep there is the meaning for him to say that as a servant of God... Tunza Ndoa yako my dear huo no Wito na huduma ya Mungu .. Good luck..Thanks..

Nashukuru kwa ushauri wako.
 
Nionacho hapo hakuna mapenzi bali ni tamaa tu za ngono...na ukishanasa utaona utakavyoisoma namba. Halafu una madhaifu makubwa sana...jaribu kujiangalia maana unaweza nasa kwa kila mwanamke, something which is not healthy for you and your family. Respect yourself bro

Lazima nijifanyie tathmini. Ila hawa mabinti, mtihani sana
 
Back
Top Bottom