Nimejitolea kuwa mbeba ndoo ya michango kwenye mikutano ya CHADEMA

Nimejitolea kuwa mbeba ndoo ya michango kwenye mikutano ya CHADEMA

Wananchi wa Tanzania na wapenda amani wote. Jiadharini na matapeli wa siasa wenye njaa pamoja na wezi wa rambirambi kwa wajane. Wana CCM pia tumsikilize huyu jamaa na maneno yake, je tunamuamini vipi sasa??

 
Last edited by a moderator:
Huyu anayedai kujitolea Kubeba ndoo A



Huyu anayedai kujitolea kubebe ndoo za michango, atakua anabashiwa
 
bado ujapona ivyo hatukushangai unavyotaka kubeba ndoo. Nafikiri hata hapo uk zipo unapomaliza kuwatawaza wazee unaweza ukawa unabeba
 
Ndugu zanguni,

Baada ya kusikia jamaa zangu ambao ni wabunifu wazuri wa miradi ya kukusanya fedha kuwa wamekuja na singo mpya iitwayo PAMOJA DAIMA. Mimi kama Kamanda mstaafu, Kwa moyo mkunjufu nimeamua kujitolea kubeba ndoo ya michango wakati wa mikutano hasa ya Mbowe na Lema kama ishara ya kuwaunga mkono makamanda.

Ni mategemeo yangu kuwa uamuzi huu wa busara utaungwa mkono kwa nguvu zote na wengi na hata mbulumundu wetu wa hapa jamvini watanipongeza

SIO VYEMA KUWAACHIA VIONGOZI WA CHAMA KAZI HII NGUMU YA KUKUSANYA FWEDHA KWA MANDOO NA MABOKSI.

Ninawaahidi kutumia uzoefu wangu wa kubeba maboksi kwenye hii shughuli, hata ndoo ikijaa vipi nitanyopa tu, wengi mnaijua CV yangu kwenye fani ya maboksi.

JITAMBUE!
Cha1.jpg

Kweli viongozi wa CHADEMA ni wachumia tumbu! Mwisho wa siku CHADEMA ya chumbani inagawana mavuno na kusiana people's ; watanzania wajinga wanaitikia powerrrrrrrrrrrrrrrrr.

Unafiki wa wahafidhina na kuendelea kuwaibia watanzania masikini. Ni rahisi sana ngamia kupenya ndani ya tundu la sindano kuliko CHADEMA kutawala Tanzania.
 
Kabla hujapewa hiyo kazi unayoomba kabidhi kwanza zile rambirambi ulizokwiba.....!
 
Aisee Chris Lukosi una bidii kweli ya kuwaponda hawa wapiganaji, hivi huwa unalipwa kwa kazi hiyo?
Ndugu zanguni,

Baada ya kusikia jamaa zangu ambao ni wabunifu wazuri wa miradi ya kukusanya fedha kuwa wamekuja na singo mpya iitwayo PAMOJA DAIMA. Mimi kama Kamanda mstaafu, Kwa moyo mkunjufu nimeamua kujitolea kubeba ndoo ya michango wakati wa mikutano hasa ya Mbowe na Lema kama ishara ya kuwaunga mkono makamanda.

Ni mategemeo yangu kuwa uamuzi huu wa busara utaungwa mkono kwa nguvu zote na wengi na hata mbulumundu wetu wa hapa jamvini watanipongeza

SIO VYEMA KUWAACHIA VIONGOZI WA CHAMA KAZI HII NGUMU YA KUKUSANYA FWEDHA KWA MANDOO NA MABOKSI.

Ninawaahidi kutumia uzoefu wangu wa kubeba maboksi kwenye hii shughuli, hata ndoo ikijaa vipi nitanyopa tu, wengi mnaijua CV yangu kwenye fani ya maboksi.

JITAMBUE!
Cha1.jpg
 
Last edited by a moderator:
Nilikuwa siamini kama chris lukos uliiba hela ya rambi rambirambi ya mjane na yatima lakini kwa jinsi ulivyoposti hii topic hapa kaka laana ya mwangosi ipo juu yako inatembea na wewe angalia usijekuwa chizi.

Na mie nilikuwa siamini jambo hilo lakini baada ya kuona kaleta uzi huu basi naona kuna element fulani fulani ambazo zinaelekea kuniaminisha kuwa kweli ni choli wa rambirambi...shame to him!
 
Na mie nilikuwa siamini jambo hilo lakini baada ya kuona kaleta uzi huu basi naona kuna element fulani fulani ambazo zinaelekea kuniaminisha kuwa kweli ni choli wa rambirambi...shame to him!
Mkuu tunaiga ujasiriamali wa viongozi wa chadema tu
 
Ndugu zanguni,

Baada ya kusikia jamaa zangu ambao ni wabunifu wazuri wa miradi ya kukusanya fedha kuwa wamekuja na singo mpya iitwayo PAMOJA DAIMA. Mimi kama Kamanda mstaafu, Kwa moyo mkunjufu nimeamua kujitolea kubeba ndoo ya michango wakati wa mikutano hasa ya Mbowe na Lema kama ishara ya kuwaunga mkono makamanda.

Ni mategemeo yangu kuwa uamuzi huu wa busara utaungwa mkono kwa nguvu zote na wengi na hata mbulumundu wetu wa hapa jamvini watanipongeza

SIO VYEMA KUWAACHIA VIONGOZI WA CHAMA KAZI HII NGUMU YA KUKUSANYA FWEDHA KWA MANDOO NA MABOKSI.

Ninawaahidi kutumia uzoefu wangu wa kubeba maboksi kwenye hii shughuli, hata ndoo ikijaa vipi nitanyopa tu, wengi mnaijua CV yangu kwenye fani ya maboksi.

JITAMBUE!
Cha1.jpg

Kama uliweza kula michango ya shughuli nyeti Kama msiba, Michango inayohumuhusu maskini Mjane wa watu, michango ya mwana-Iringa mwenzio, tena michango yenye majina na kiasi walichoochanga, utashindwa kula hii ambayo watu wanadumbukiza tu bila kuandika??

RIP Daud Mwangosi
 
Ndugu zanguni,

Baada ya kusikia jamaa zangu ambao ni wabunifu wazuri wa miradi ya kukusanya fedha kuwa wamekuja na singo mpya iitwayo PAMOJA DAIMA. Mimi kama Kamanda mstaafu, Kwa moyo mkunjufu nimeamua kujitolea kubeba ndoo ya michango wakati wa mikutano hasa ya Mbowe na Lema kama ishara ya kuwaunga mkono makamanda.

Ni mategemeo yangu kuwa uamuzi huu wa busara utaungwa mkono kwa nguvu zote na wengi na hata mbulumundu wetu wa hapa jamvini watanipongeza

SIO VYEMA KUWAACHIA VIONGOZI WA CHAMA KAZI HII NGUMU YA KUKUSANYA FWEDHA KWA MANDOO NA MABOKSI.

Ninawaahidi kutumia uzoefu wangu wa kubeba maboksi kwenye hii shughuli, hata ndoo ikijaa vipi nitanyopa tu, wengi mnaijua CV yangu kwenye fani ya maboksi.

JITAMBUE!
Cha1.jpg
Teh teh teh, ndoo hiyo inabebwa na watu wawili tu Mbowe na Lema, hata Mohamedi Mtoi na Mwita Maranya ni marufuku kugusha ndoo achilia mbali kubeba.
 
Last edited by a moderator:
Ndugu zanguni,

Baada ya kusikia jamaa zangu ambao ni wabunifu wazuri wa miradi ya kukusanya fedha kuwa wamekuja na singo mpya iitwayo PAMOJA DAIMA. Mimi kama Kamanda mstaafu, Kwa moyo mkunjufu nimeamua kujitolea kubeba ndoo ya michango wakati wa mikutano hasa ya Mbowe na Lema kama ishara ya kuwaunga mkono makamanda.

Ni mategemeo yangu kuwa uamuzi huu wa busara utaungwa mkono kwa nguvu zote na wengi na hata mbulumundu wetu wa hapa jamvini watanipongeza

SIO VYEMA KUWAACHIA VIONGOZI WA CHAMA KAZI HII NGUMU YA KUKUSANYA FWEDHA KWA MANDOO NA MABOKSI.

Ninawaahidi kutumia uzoefu wangu wa kubeba maboksi kwenye hii shughuli, hata ndoo ikijaa vipi nitanyopa tu, wengi mnaijua CV yangu kwenye fani ya maboksi.

JITAMBUE!
Cha1.jpg


Ndoo imebebwa kwa umakini na unyenyekevu wa hali ya juu. Kweli pesa ni sabuni ya roho.
 
mods hizi mada zinaruhusiwale!hili ni jukwaa la siasa ktk gt sasa watu kama akina mkosi wanaleta minyoo hapa.mkosi hata ccm analetaga masihara tu namfahamu.ni kampuuzi fulani hivi.
 
Mkuu kujitolea sio unafiki.

Mimi nimeamua kuonyesha ishara ya msikamano hasa kwenye masuala magumu kama ya ubebaji ndoo nzito za michango.

Hapo Lukozi kuna dhana umeijenga kwa kuwa wewe sio mwaminifu. Wewe ulivyo unafikir kila mtu yupo hivyo. Tunaogopa kuwa utakimbia
 
Back
Top Bottom