Nimejikuta nampenda huyu mdada wa JF

SweetieLee

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
1,081
Points
2,000
SweetieLee

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
1,081 2,000
No siwezi imagine maana ni kitu ambacho kinatoka akilini mwa mtu. So kama mm ningesema Ndio. Wewe je ungesema hvo
Nilikuambia since day 1 nadhani, hisia zangu zinaniambia there's something fishy here.! Chochote unafanya sijui unafanya kwa sababu ipi..!!
 

Forum statistics

Threads 1,336,292
Members 512,585
Posts 32,533,664
Top