Nimeipenda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipenda

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ksenyagwa, Jan 27, 2011.

  1. k

    ksenyagwa New Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Wazalendo!
    Mimi nashukuru na kufurahi sana kupata nafasi kwenye forum hii, nimeipenda. Naamini tukiitumia vizuri italeta mafanikio makubwa kwa nchi yetu, kisiasa, kiuchumi, kijamii na kiroho pia.
    Basi na tuitumie vizuri kuelimishana na kushirikishana mambo ya nchi yetu tubalidishe mambo jamani.
    Asanteni.
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu ujisikie upo humu humu!!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
Loading...