Nimeipenda mnooooooooo

Nimeipenda mnooooooooo

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Posts
5,175
Reaction score
3,276
215803_126966850711908_126885414053385_191360_7563291_n.jpg
 
na mapambo ya toilet paper.......nzuri sana....hata mimi nimeipenda......hakuna stress.......
 
hiyo ni cake au maandazi?na sisi waafrika kupenda kuiga wazungu kunatudhalilisha sana!
 
Kila mbuzi anakula urefu wa kamba yake!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
hii harusi kwere kweli .
 
Huku kwetu Mahenge hizi ndizo harusi standard.Anniversary ya miaka 50 kitu cha kawaida sana.
 
hii keki haijaikuta hiyo hapo juu kwa ubora

429101_10150574421746879_200825016878_9428294_1254840448_n.jpg
 
Bwana harusi kaomaa sana,mbona haendani na bibi harusi?isijekuwa photo shop hii
 
Back
Top Bottom