V valid statement JF-Expert Member Joined Sep 18, 2011 Posts 2,855 Reaction score 895 Mar 22, 2012 #2 Nani hawa?
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 Mar 22, 2012 #3 na mapambo ya toilet paper.......nzuri sana....hata mimi nimeipenda......hakuna stress.......
BONGOLALA JF-Expert Member Joined Sep 14, 2009 Posts 16,511 Reaction score 11,917 Mar 22, 2012 #4 hiyo ni cake au maandazi?na sisi waafrika kupenda kuiga wazungu kunatudhalilisha sana!
mopaozi JF-Expert Member Joined Nov 17, 2010 Posts 3,300 Reaction score 525 Mar 22, 2012 #5 Edoo na Regina
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Mar 22, 2012 #6 Kila mbuzi anakula urefu wa kamba yake!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
chitambikwa JF-Expert Member Joined Nov 8, 2010 Posts 3,941 Reaction score 903 Mar 22, 2012 #7 nadhani yao ni njema sana
K kamalaika Senior Member Joined Mar 16, 2007 Posts 187 Reaction score 28 Mar 22, 2012 #8 Hii ndoa itadumu sana.
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,663 Reaction score 167,585 Mar 22, 2012 #9 Jamani, nani kawaruhusu mtoe picha yangu kwenye fesibuku?
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 22, 2012 #10 Hahaaa dah keki ya ukweli
bucho JF-Expert Member Joined Jul 13, 2010 Posts 5,175 Reaction score 3,276 Mar 22, 2012 Thread starter #11 hii harusi kwere kweli .
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 22, 2012 #12 Hiyo ni keki au mihogo?
Memo JF-Expert Member Joined Jan 17, 2011 Posts 2,157 Reaction score 760 Mar 22, 2012 #13 Huyo binti hajafikisha miaka 16 huyo!!!
P papillon Senior Member Joined Mar 21, 2012 Posts 121 Reaction score 36 Mar 22, 2012 #14 BONGOLALA said: hiyo ni cake au maandazi?na sisi waafrika kupenda kuiga wazungu kunatudhalilisha sana! Click to expand... Watakuwa waliambiwa mjini wanapanga vitu kama ngazi hawa
BONGOLALA said: hiyo ni cake au maandazi?na sisi waafrika kupenda kuiga wazungu kunatudhalilisha sana! Click to expand... Watakuwa waliambiwa mjini wanapanga vitu kama ngazi hawa
mwaJ JF-Expert Member Joined Sep 27, 2007 Posts 4,074 Reaction score 2,950 Mar 22, 2012 #15 Hapo ni mpaka kifo kitakapotutenganisha.
bucho JF-Expert Member Joined Jul 13, 2010 Posts 5,175 Reaction score 3,276 Mar 23, 2012 Thread starter #16 mwaJ said: Hapo ni mpaka kifo kitakapotutenganisha. Click to expand... nyingi sana ndoa zisizo na makuu zinadum .
mwaJ said: Hapo ni mpaka kifo kitakapotutenganisha. Click to expand... nyingi sana ndoa zisizo na makuu zinadum .
Ambitious JF-Expert Member Joined Dec 26, 2011 Posts 2,143 Reaction score 884 Mar 23, 2012 #17 Huku kwetu Mahenge hizi ndizo harusi standard.Anniversary ya miaka 50 kitu cha kawaida sana.
bucho JF-Expert Member Joined Jul 13, 2010 Posts 5,175 Reaction score 3,276 Mar 23, 2012 Thread starter #18 hii keki haijaikuta hiyo hapo juu kwa ubora
mathematics JF-Expert Member Joined Feb 21, 2012 Posts 3,324 Reaction score 1,116 Mar 23, 2012 #19 yap, kiafrika zaidiii.....!!!!
mmbangifingi JF-Expert Member Joined Mar 9, 2011 Posts 2,839 Reaction score 567 Mar 23, 2012 #20 Bwana harusi kaomaa sana,mbona haendani na bibi harusi?isijekuwa photo shop hii