Nimeipenda hii: When an African President Dies in Office! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeipenda hii: When an African President Dies in Office!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Zero, Apr 13, 2012.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,847
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ivi unakosa kaziee
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,905
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Ndio maana hata thread za matusi humu zinaandikwa, mods sijui wamekuwa si makini au ni wazembe au wamelala au sijui ndio uhuru wa kutoa maoni upo hivi, inafikia kipindi mods wanatakiwa wawe makini sana na thread za namna hii
     
Loading...