Nimeibiwa sim aina ya TECNO Camon 12. Nina Imei, nifanyeje niipate?

Nimeibiwa sim aina ya TECNO Camon 12. Nina Imei, nifanyeje niipate?

Pole sana asee ila kupata simu iloibiwa kibongobongo siyo rahisi sana. Huwa naskia angalau iphone na baadhi ya Samsung. Nilipoteza Galaxy J5(2016) wala sikujisumbua nkaamua kujipanga upya. Huko Tecno ndo kabisa mkuu usijihangaishe jipange upya ununue nyngne .
Umeandika mwenyewe au umeandikiwa? Je unajua matumizi ya IMEI number? Simu ya ndugu yetu itapatikana tu cha muhimu afike polisi wampe utaratibu
 
Kuipata inawezekana sema inategemea aina ya simu na ujuzi wa aliyeiiba
Hizi Tecno na baadhi ya simu za kichina nk kama aliyeiba anajua basi akibadili imei no hutaweza kuipata
Lakini kama imei haitabadilishwa kuipata ni simple

Nenda karipoti kituo kikubwa cha polisi, sasa huko itategemea na polisi wanautaratibu upi wanatumia, maana kila polisi wanajifanyia wanavyotaka wao

Kiutaratibu baada ya kuwapa imei wataituma kwenye mitandao yote ya kibongo na kui flag, pindi mtu akichomeki tu laini yake inakuwa detected na polisi wanaanza kuitafuta
Njia wanao tumia polisi ni kupewa namba zinazo wasiliana sana na namba iliowekwa, kisha wanaanza kumtafuta hadi watampata

Sasa kwenye process ya kumtafuta polisi watakwambia wanaingia garama ambazo hawalipwi
Binafsi waliniambia siku wakijulishwa simu yangu ipo hewani niwatumie elf50 kwanza
Na simu itakapo patikana aliyekutwa nayo atarudisha gharama hiyo
Baada ya simu kupatikana nilirudishiwa
Wengine naona wanaambiwa walioe kabisa kabla ya chochote
Wengine hawarudishiwi hata ikipatikana

So inategemea na tamaa ya polisi
 
Pole sana asee ila kupata simu iloibiwa kibongobongo siyo rahisi sana. Huwa naskia angalau iphone na baadhi ya Samsung. Nilipoteza Galaxy J5(2016) wala sikujisumbua nkaamua kujipanga upya. Huko Tecno ndo kabisa mkuu usijihangaishe jipange upya ununue nyngne .

Iphone ndo huipati kabisa kwani ili uipate ni lazima mtu awe anaitumia kwa namba yake. Sasa iphone ikijiloki ni impossible mtu mwingine kuitumia tena
 
Mkuu hebu nenda na imei kwenye ofisi za mtandao ulikuwa unatumia.Waeleze then wataanza kui track watajua ipo wapi.Labda kama hawajui.Me nimepata simu yangu Nina siku ya 4 na nimelipwa
Mkuu, hio simu yako uliipata kwa kusaidiwa na mtandao wako tu au ulitumia njia gani?
 
Hiyo Nunua simu mpyaa tu mzee baba, ingekuwa Samsung, Huawei(Qc) , Oppo, ungeipata.
Ila kwa tahadhari chukua imei namba na box lake nenda kituo cha polisi kitengo cha cyber watakusaidia.
Wala hata usijaribu...hawana msaada kabisa.
 
Umeandika mwenyewe au umeandikiwa? Je unajua matumizi ya IMEI number? Simu ya ndugu yetu itapatikana tu cha muhimu afike polisi wampe utaratibu
Usikariri, mwelekeze sasa na akiipata aje kutoa ushuhuda hapa.
 
Usikariri, mwelekeze sasa na akiipata aje kutoa ushuhuda hapa.
Nimuelekeze kwa video au kwa lugha za ishara kama kiziwi?
Nimemuelekeza kuwa afike polisi atapewa utaratibu maalum, nimeshuhudia mtu aliyeangusha simu na aliipata kwa msaada wa polisi
 
Mkuu hebu nenda na imei kwenye ofisi za mtandao ulikuwa unatumia.Waeleze then wataanza kui track watajua ipo wapi.Labda kama hawajui.Me nimepata simu yangu Nina siku ya 4 na nimelipwa
Nipe mbinu ulifanyaje sisi wengine io 50000 hatuna tunataka mwiz ndio alipe
 
Wapendwa nimeibiwa simu aina ya TECNO Camon 12. Nina Imei yake nawezafanyaje ili niipate?
Unaipata cm yako.. mi nilimuuzia mtu j5 baada ya mwezi akakabwa akaibiwa. Akaja kuniomba imei nikampa akazipeleka polisi akatoa hela na ikapatikana fresh baada ya kama wiki 3 kikubwa uvumilivu na ufatiliaji. Mwizi yupo lupango mpaka leo hii
 
inapatikana, hata simu ya kitochi kuna jamaa aliibiwa ilikuwa na namba muhim aliipata.

Nenda polisi na hizo imei, watafatilia line gani imepachikwa kwenye simu yenye hio imei, watamtafuta anaeitumia simu yako.

Hio gharama naonaga watu wanapigwa tu maana unamlipa polisi kwa cash na sio kuilipia benki iingie account ya jeshi la polisi, ila nduo ivyo tena we lipia tu kama unaitaka simu yako, mtu akikamatwa huko atairejesha tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom