Nimeibiwa kura zangu - Mwantumu Mahiza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeibiwa kura zangu - Mwantumu Mahiza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Aug 9, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,270
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    Jamani nimesoma magazeti ya sikumbili tatu huyu mama ati anadai kaibiwa kura nahisi awakumchagua na ni mmoja wa waheshimiwa wa sasa wanaokimbia mashangingi ya uwaziri/unaibu
    anyway mama pole sana nimeona magazeti manne yanakuongelewa wewe yawezekana wewe ni mmoja tu ama robo ya waathirika tuwaachie nec walete upupu wao so far mama karibu chadema upate haki yako ya kikatiba kama pesa ushakula za kutosha mama njoo na huku tukupe uwaziri kamili sio kila siku unaibu unaibu...polen hii ndido chichiem aliondoka nayo nyerere
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,243
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    :smile-big:,
    Mwantumu bana! mama jasiri huyu!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Jasiri wapi? ama kwenye yale mambo yetu?
     
  4. R

    Ramos JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama wametenda hivi kwa mti mbichi, itakuwaje kwa kijiti kikavu???:A S-confused1:
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Na kidomo domo chake chote still watu hawakuangalia makunyanzi!!
    Siasa hizi!!
    Piga chini tu, kwenda kule.
     
  6. Kidege

    Kidege Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 18, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    anavuna alichopanda! yeye si alisema walimu kama hawawezi kazi watafute kazi nyingine.

    ama kweli saa ya ukombozi ni SASA.
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,222
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Twamwomba atuambie idadi ya wanachama wa CCM waliojiandikisha katika hilo Jimbo, Pili watupe idadi ya wana ccm walioenda kupiga kura na atuambie ni idadi ipi hawakwenda kupiga kura na atuambi ni idadi ipi aliyo pata yeye na ipi aliibiwa?

    Me sina wasiwasi na kura za maoni ila Ethics zake(ktk Kura za maoni) ndio zilikuwa na shida nashangaaa wengi kuli kuwa wameibiwa kura na pale walipokuwa wanaanza huu mchakato mbona hawakuhoji kutaka kujua athari zake ni zipi?

    Last week nilikuwa nikisikia PB ktk Clouds FM Gerald Hando anasema matatizo na vimbwanga vyote na madudu yote yaliyotokea katika chaguzi za kura za maoni ndani ya CCM wajijibu na wajisuruhishe wao wenyewe kwani wao ndio waliojitakia wasiyalete huku nje kwanini wao hawakujua hilo hawakuwa na tahadhali kwa mchakato huo mzima.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,056
    Likes Received: 38,121
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah mambo yepi hayo mkuu? LOL! Uheshimiwa mtamu!
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM wakiibiana kura wao kwa wao ni nafuu ya UPINZANI, maana washabiki ya ambaye ataona hajatendewa haki watapiga kura ya chuki kwenye uchaguzi mkuu. Subirini kwanza CC na NEC waweke mambo hadharani na mwaka huu hakuna kurudia nominations maana mara ya 14/8, wateule wanatakiwa kuchukua fomu Tume ya Taifa ya Uchaguzi. Kwa hiyo wale watakaotendwa itakuwa imekula kwao.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Uyu mama confidence lilizidi kisa zamani alikuwa bosi wa mama Salma imekula kwake.
    Nae atafute kazi ingine kama alivyowaambia walimu
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima ashinde kura za maoni za CCM 2010? Wanawake wengine bana, akili za mbayuwayu
     
  12. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kama kazi ya ubunge imekuwa ngumu kupata atafute kazi nyingine tehetehe
     
  13. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,894
    Likes Received: 3,274
    Trophy Points: 280
    "Walimu kama mnaona mshahara huu tunaowalipa hautoshi acheni kazi hii na nendeni kutafua kazi ingine"Nanmkuru mama Mwantumu Mahiza akiwaambia walimu wa serikali ya Muungnano wa TZ alipokuwa kwenye ziara ya kikazi Mkoani Mtwara/Lindi mwaka jana!

    Kama Mama huyu kwa kauli hii angekuwa anagombea kwenye jimbo la watu wenye msimamo mikali kama vile Mtera(Dodoma),Kyela(Mbeya)hata jimbo lolote lililopo ZNZ hasa Pemba siku ile ya kuchukua fomu angekutana na wananchi wenye hasira nje ya ofisi za CCM na kumtaka ili kutuliza hasira zao aichane pale pale fomu ya kugombea aliyoichukua!

    Kumuachia hadi kushindwa na Danstan Kitandula ni udhaifu ungine waliouonyesha wana Tanga;kauli ya kukera na hovyohovyo kama ile bado anajaribu hata kushika nafasi ya pili?Huyu alistahili akose hata sifa ya kuchukua fomu;"wazee"walitakiwa watumwe kumuambia kuwa hata fomu hatakiwi kuchukua maana ataleta mpasuka mkubwa ndani ya CCM wilayani, wananchi wasio wafuasi wa CCM na familia za walimu alio wasimanga!

    Mama Mahiza;kazi zipo nyingi tu mbona,kazi sio tu lzm uwe mbunge!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Nadhani Mwantumu analalamika tu kwa sababu labda anataka kuwa-fool NEC wamwokoe. Kuna baadhi ya kata alidai kuibiwa kura na uchaguzi umerudiwa week end hii lakini bado kashindwa. Inasemekana aliwatolea mbofu mbofu wananchi na wameapa kutomsamehe. Nasikia aliwambia kuwa wadigo hawana lolote kwani msambaa mmoja ni sawa na wadigo 10. Pia aliwaeleza kuwa lazima ashinde kwani suala hilo ni sawa na msemo wa kiswahili unaosema kuwa "heri punda afe lakini mzigo wa bwana ufike". Kwa hiyo wananchi wanalazimika kumchagua yeye. Na pamoja na kutoa rushwa nje nje (nasikia kuna mama alikamatwa na 600K akakiri kuwa amepewa na Mwantumu) lakini bado wamempigaa chini. Kwa hiyo anaweza kuendelea kulalamika ila inabidi ajilaumu mwenyewe. Na NEC wakipindisha matokeo inaweza kuwatokea puani!
     
  15. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana mwantumu alikuwa na kidomo domo ka chiriku
     
  16. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    CCM aka Deep Green kweli ni noma. Ili ufanikiwe ni lazima uwe:
    • Mzandiki na mfitini
    • Usiwe kidomodomo
    • Uwe ndumilakuwili
    • Associate of EL and RA
    • Hela iwe imepiga kambi kwako
    • Uwe kimbelembele
    • ... mengine jazieni :becky:
     
  17. MANI

    MANI Platinum Member

    #17
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,238
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    Nyerere aliwahi kusema CCM sio mama yake anaweza kutoka wakati wowote sasa hawa wanaolalamika na kubaki humo wanauchungu gani na CCM walioikuta?
     
Loading...