Nimehamia MBEYA CITY kwa mkopo.

Nimehamia MBEYA CITY kwa mkopo.

GENE THERAPY

Member
Joined
Oct 29, 2013
Posts
52
Reaction score
103
Nimetoroka kazini kwasababu yao, na mpira waliopiga leo, Hawa jamaa wamenishawishi kuwa shabiki wao,Azam waliutafuta mpira kwa tochi. Natamani sana wanaojiita wakongwe wa soka(simba na yanga) wafe kifo cha mende.
Nimehamia Mbeya city kama nilivyohamia Arsenal kwa mkopo.
 
Me mwenyewe mbeya city,
Arsenal damu
 
Time ya round ya kwanza, tukianza roundi ya pili lazima uhame tena kama unabisha waulize JKT Oljoro walipopanda round ya kwanza mkwara wao ulikuaje.
 
Back
Top Bottom