Nimehamia abroad, msinitafute....!!

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
14,803
2,000

Hakuna umeme, hakuna maji ya bomba, hakuna gari wala daladala au boda boda.
Mtandao kwa wasiwasi , na TV ndo hakuna kabisa.
Nikitaka kwenda mjini sharti nivue nguo zote kwanza!
Sina haja ya kuwakaribisha......Msinitafute!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom