Nimegongwa na Nge


Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,669
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,669 2,000
Wadau, ni Nge siyo Nnge.

Mfano: Nzi( siyo Nnzi)

Mbwa na siyo Mmbwa

Mbu na siyo Mmbu

Kana baadhi ya maneno utamkaje wake na uandishi wake ni tofauti.

FaizaFoxy
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
3,691
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
3,691 2,000
Asante aisee,hapa nimegundua kuna watu wanakejeli kumbe hata Nge huwa wanamuona tu kwenye picha au Tv,wanahisi sisi tunaongea upumbavu,jamani Nge akikugonga panauma sana,the pains is real,labda sijui kama kuna aina tofauti ya Nge na tofauti ya sumu,ila aliyenigonga mimi ni balaa,maumivu yake ni makali mno,tangu jana lakini hadi saiv bado nasikia pakiuma hata kama nina nafuu lkn bado pana maumivu ingawa ya leo ni ya kawaida..
Mkuu binafsi nakuelewa mno humu kuna wabishi madundu achana nao
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
9,739
Points
2,000
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
9,739 2,000
Wanatofautiana

Mkoa wa Tabora hawa wadudu wanapatikana kwa wingi sasa basi ilikuwa ni kawaida kukumbana nao lakini kuna mmoja aliwahi kugongwa na huyo mdudu akajua ni kawaida tu ......mimba ilitoka
Nimesikitishwa sana na uzi huu..
Nimewai kung'atwa na Nnge zaidi ya mara saba.Kifupi kuna vijimaumivu vya kawaida tu.Mwanaume yeyote unaweza vumilia.Sasa sion tija wa kufungulia uzi Labda kama uligongwa na nyoka no sawa...
WANAUME TUJIKAZE

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,757
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,757 2,000
Mkuu kama nilikuwa mbali na huduma za hospital je?
mbona unahukumu bila kujua mazingira yangu?
be fair,pia sio kila kila kitu lazima mtu uchangie...
Huo muda uliokua unasubiria watu kama mimi tukujibu sii ni ushafika hospitali na kupata matibabu...

Hata hivyo hana madhara huyo, ingekua nyoka hata muda wa kushika simu usingekua nao...


Cc: mahondaw
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
2,778
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
2,778 2,000
Mkuu mimi ni mwanaume rijali/shababi ila haibadilishi kuwa maumivu ni makali,ila leo nasikia maumivu kwa mbaali..jana ilikuwa ni siku mbaya sana kwangu,asante kwa wote mlionicheka na mliotoa ushauri...kifupi naendelea vizuri,and am final back to normal...
Umetumia njia ipi kati ya zote zilizotajwa humu.....
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,620
Points
2,000
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,620 2,000
Dah...miye alinichoma pajani....nikamtafuta hadi nikampata...nikapiga mkasi mwiba wake...nikamtunza...nikawa napasha moto pini namchoma...mara 3 kwa siku..kwa siku 7....nikamuachia...sijaona ng'e Tena hapa geto..nadhani alifikisha ujumbe

Sent using Beretta ARX 160
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,722
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,722 2,000
Pole sana kamanda. Jenga tabia ya kupulizia dawa za kuua wadudu ndani, hasa sehemu zenye nyufa ama zilizojibana
Asante dahh haya maumivu ni extra-ordinary,hivi hawa wanawake wetu laini laini akigongwa kwa haya maumivu ninayoyahisi na ugangwe wangu,hawa viumbe si ndio watazimia kabisa na kwenda hospital kulazwa?tukumbushane kukung`uta viatu wazee,maana mimi nimekutana nae kwenye kiatu..
 
Notorious boy87

Notorious boy87

Senior Member
Joined
Jul 17, 2018
Messages
162
Points
500
Notorious boy87

Notorious boy87

Senior Member
Joined Jul 17, 2018
162 500
Kwa haya maumivu kiukweli siwezi kupachanja tena,panauma sana..mimi naulizia kama kuna pain killer inaweza kunisaidia,kuchanja hapana,sehemu inayouma hata kuishika siwezi,nge ni hatari wakuu kwa haya maumivu hata yule wa kisarawe akiamua kunitunuku bure kabisa muda huu,siwezi kumfanya chochote,tabaki namtazama tu!
Huyu mgonjwa ni bangi sana

"utamu wa uji ni kutingisha bakuli"
 

Forum statistics

Threads 1,284,088
Members 493,941
Posts 30,812,554
Top